XPON 1G3F WIFI CATV ONU ONT አቅራቢዎች ማምረት

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU 1*Gigabit ወደብ እና 3*100M ወደቦች አሉት።የ IEEE802.11b/g/n መስፈርትን ያክብሩ፣ WIFI ፍሪኩዌንሲ 2.4-2.4835GHz የMIMO ቴክኖሎጂን ይቀበላል።የተለያዩ ግብአቶችን የኦፕቲካል ሃይል መጨመር ጥንካሬን ማስተካከል የሚችል እና በርቀት ቁጥጥር ሊደረግበት የሚችል ከ AGC አውቶማቲክ ትርፍ ጋር CATV የተገጠመለት ነው።የኦፕቲካል መቀበያ የሞገድ ርዝመት 1550nm ነው።የ XGSPON አካባቢን ይደግፋል.በኩባንያችን የሚሸጡ ምርቶች ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና የተሰጣቸው ናቸው, እና ሶፍትዌሩ ለህይወት በነጻ ሊሻሻል ይችላል.


  • ነጠላ መጠን፡210x55x170 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:565x435x360 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-ZX21040Z127
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 1G3F+WIFI+CATV እንደ HGU (Home Gateway Unit) በማስተላለፊያ ውሂብ የተነደፈ FTTH መፍትሄዎች;የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 1G3F+WIFI+CATV በሳል እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ● 1G3F + WIFI + CATV ከፍተኛ አስተማማኝነት, ቀላል አስተዳደር, የውቅረት ተለዋዋጭነት እና ጥሩ ጥራት ያለው አገልግሎት (QoS) የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈፃፀምን ለማሟላት ዋስትና ይሰጣል.

    ● 1G3F+WIFI+CATV ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራል፣በ2x2MIMO ይቀበላል፣ከፍተኛው ፍጥነት እስከ 300Mbps።

    ● 1G3F+WIFI+CATV እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራል።

    ● 1G3F+WIFI+CATV የተዘጋጀው በZTE ቺፕ ስብስብ 279127 ነው።

    ባህሪ

    XPON 1G3F WIFI CATV ONU ZX20040Z127(4)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን ይደግፋል

    > የ CATV በይነገጽን ለቪዲዮ አገልግሎት እና የርቀት መቆጣጠሪያን በ Major OLT ይደግፉ

    > 802.11n WIFI (2x2 MIMO) ተግባርን ይደግፉ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና ጥገናን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 1G3F WIFI CATV ONU ZX20040Z127(1)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 ኢ/ጂፒኦን ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0.5~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    1x10/100/1000Mbps እና 3x10/100Mbps auto adaptive Ethernet interfaces።ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n ጋር የሚስማማ

    የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.4835GHz

    MIMO ን ይደግፉ፣ እስከ 300Mbps ይመዝኑ

    2T2R,2 ውጫዊ አንቴና 5dBi

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    ቻናል፡13

    የማስተካከያ አይነት፡ DSSS፣ CCK እና OFDM

    የኢኮዲንግ እቅድ፡ BPSK፣QPSK፣16QAM እና 64QAM

    CATV በይነገጽ

    RF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-18dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥45dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 80dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    LED

    10 LED፣ ለ WIFI ሁኔታ፣ ደብሊውፒኤስ፣ ፒደብሊውአር፣ ሎስ፣ PON፣ LAN1 ~ LAN4፣ መደበኛ(CATV)

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል

    የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    መደበኛ

    (CATV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -18dBm እና 2dBm መካከል ነው።

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -18dBm ያነሰ ነው።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ CATV ወዘተ

    1

    የምርት ሥዕል

    XPON 1G3F WIFI CATV ONU ZX20040Z127(主图)
    XPON 1G3F WIFI CATV ONU ZX20040Z127(3)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 1G3F WIFI CATV ONU

    ZX21040Z127

    1*10/100/1000M እና 3*10/100M የኤተርኔት በይነገጽ፣ 1 PON በይነገጽ፣ አብሮ የተሰራ FWDM፣ 1 RF interface፣ የWi-Fi ተግባርን ይደግፋል፣ ድጋፍ ሰጪ AGC፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    በየጥ

    ጥ1.XPON ONU ስንት ወደቦች አሉት?
    መ: XPON ONU 1 Gigabit ወደብ እና 3 100M ወደቦች አሉት።

    ጥ 2.XPON ONU ምን ደረጃዎችን ያሟላል?
    መ: XPON ONU የIEEE802.11b/g/n መስፈርትን ያከብራል።

    ጥ3.የ XPON ONU የ WiFi ድግግሞሽ ክልል ምን ያህል ነው?
    መ፡ የ XPON ONU የዋይፋይ ድግግሞሽ 2.4-2.4835GHz ነው።

    ጥ 4.የ XPON ONU ዋይፋይ ምን ቴክኖሎጂ ይጠቀማል?
    መ: የ XPON ONU ዋይፋይ MIMO (ባለብዙ ግብአት ብዙ ውፅዓት) ቴክኖሎጂን ይቀበላል።

    ጥ 5.XPON ONU የ XGSPON አካባቢን ይደግፋል?
    መ: አዎ፣ XPON ONU የXGSPON አካባቢን ይደግፋል።

    ጥ 6.የ XPON ONU የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት ስንት ነው?
    መ፡ የ XPON ONU የብርሃን መቀበያ የሞገድ ርዝመት 1550nm ነው።

    ጥ7.በድርጅትዎ የሚሸጡ ምርቶች የዋስትና ጊዜ ስንት ነው?
    መ: በኩባንያችን የሚሸጡ ምርቶች ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና ተሰጥቷቸዋል.

    ጥ 8.የ XPON ONU ሶፍትዌር በነጻ ሊሻሻል ይችላል?
    መ: አዎ፣ የ XPON ONU ሶፍትዌር ለህይወት በነጻ ሊሻሻል ይችላል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።