XPON 4GE AC WIFI CATV ONU አምራች አምራች

አጭር መግለጫ፡-

Gigabit ወደቦች*4፣ ባለሁለት ባንድ WIFI2.4&5.8GHzከ802.11b/g/n፣ 802.11ac ዝርዝሮች ጋር የሚስማማ።የ SSIB ቴክኖሎጂን ይደግፉ፣ ይህም ገመድ አልባ LANን በተለያዩ የማረጋገጫ አውታረ መረቦች ወደ ብዙ ንዑስ አውታረ መረቦች ሊከፍል ይችላል።የማይታወቁ የብዝሃ-ካስት እና ያልታወቁ የዩኒካስት እሽጎችን ትራፊክ ሊያግድ የሚችል የአውሎ ነፋስ ቁጥጥርን (ወይም የትራፊክ መጨናነቅን) ይደግፉ።የተቀናጀ የ OAM የርቀት ውቅር እና የጥገና ተግባራት አሉት።CATV AGC አውቶማቲክ ትርፍ አለው፣ ይህም የተለያየ የግብአት ኦፕቲካል ሃይል የማግኘት ጥንካሬን ማስተካከል ይችላል።XPON ONU በ EPON እና GPON ሁነታዎች መካከል በራስ ሰር መቀያየር ይችላል፣ተኳሃኝ OLTs SMTR OLT፣ UP2000፣ Huawei፣ ZTE፣ FiberHome፣ CDATA፣ VSOL፣ ወዘተ ያካትታሉ።ከድርጅታችን የተገዙ ምርቶች ከተሸጠበት ቀን ጀምሮ ለ1-3 ዓመታት ዋስትና ተሰጥቷቸዋል። ለሕይወት ነፃ የሶፍትዌር ማሻሻያዎች።


  • ነጠላ መጠን፡230x207x470 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:510x425x475 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX51040R07C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 4GE+AC WIFI+CATV እንደ HGU (Home Gateway Unit) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ተዘጋጅቷል።የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ እና የቪዲዮ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 4GE+AC WIFI+CATV በሳል እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT እና GPON OLT ሲደርሱ በራስ ሰር ወደ EPON ሁነታ ወይም GPON ሁነታ ሊቀየር ይችላል።

    ● 4GE+AC WIFI+CATV የ EPON ስታንዳርድ ቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን CTC3.0 እና የ GPON ስታንዳርድ ITU-TG.984.X ቴክኒካል አፈጻጸምን ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ቀላል አስተዳደር፣ የውቅረት መለዋወጥ እና ጥሩ የአገልግሎት ጥራት ዋስትናዎችን ይቀበላል።

    ● 4GE+AC WIFI+CATV የተዘጋጀው በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

    ባህሪ

    XPON 4GE AC WIFI CATV ONU CX51040R07C(2)

    > GPON እና EPON አውቶማቲክ ፍለጋን ይደግፋል

    > Rogue ONT ማወቂያን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር ሁነታ PPPOE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የኢንተርኔት፣ IPTV እና CATV አገልግሎቶችን በቀጥታ ከ ONT ወደቦች ጋር መያያዝ

    > ምናባዊ አገልጋይን፣ DMZ እና DDNSን፣ UPNPን ይደግፉ

    > በ MAC/IP/URL ላይ የተመሰረተ ማጣሪያን ይደግፉ

    > 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ እና ወደብ ማስተላለፍ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል እና DS-Liteን ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና ጥገናን ይደግፉ

    > የ CATV የርቀት አስተዳደርን ከ OLT ይደግፉ

    > የተቀናጀ የOAM የርቀት ውቅር እና የጥገና ተግባር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 4GE AC WIFI CATV ONU CX51040R07C(4)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps አውቶማቲክ የኤተርኔት በይነገጾች፣ ሙሉ/ግማሽ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    CATV በይነገጽ

    RF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-18dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥60dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 82dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    LED

    10 LED፣ ለ PWR ሁኔታ፣ ሎስ፣ PON፣ LAN1፣ LAN2፣ LAN3፣ LAN4፣2.4G፣5.8G፣ መደበኛ(CATV)

    የግፊት ቁልፍ

    3 ቁልፍ ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር ፣ ዳግም አስጀምር ፣ WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.3 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    2.4ጂ

    On

    2.4G ዋይፋይ ወደላይ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    2.4G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    2.4 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል

    5.8ጂ

    On

    5G ዋይፋይ ወደላይ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    5G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    5 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    መደበኛ

    (CATV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -18dBm እና 2dBm መካከል ነው።

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -18dBm ያነሰ ነው።

    የመርሃግብር ንድፍ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPV፣ CATV ወዘተ

    አስድ

    የምርት ሥዕል

    XPON 4GE AC WIFI CATV ONU CX51040R07C (主图)
    XPON 4GE AC WIFI CATV ONU CX51040R07C(3)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 4GE AC WIFI CATV ONU

    CX51040R07C

    4*10/100/1000M RJ45 በይነገጽ፣ 1 PON በይነገጽ፣ አብሮ የተሰራ FWDM፣ 1 RF interface፣ ድጋፍ WIFI 5G&2.4G፣ ድጋፍ CATV AGC፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጪ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    ገመድ አልባ LAN

    ምርታችን እንዴት ከVLAN ID 100 ጋር WAN ግንኙነት እንደሚፈጥር ለማየት ተከተለኝ!

    VLAN መታወቂያው 100 የሆነ የ WAN ግንኙነት ይፍጠሩ። የሰርጡን ሁነታን ወደ PPPOE ያቀናብሩ እና ከበይነመረብ ጋር የግንኙነት አይነት ያዘጋጁ።

    ከዚያ በአይኤስፒ የቀረበውን የ PPPoE ተጠቃሚ ስም እና ይለፍ ቃል ያስገቡ።

    ኤስዲኤፍ

    በየጥ

    Gigabit ወደቦች፣ ባለሁለት ባንድ Wi-Fi፣ OAM የርቀት ውቅር ተደጋጋሚ ጥያቄዎች

    ጥ1.የመሳሪያው ዋና ገፅታዎች ምንድን ናቸው?
    መ፡ መሳሪያው አራት ጊጋቢት ወደቦችን ያቀርባል፣ ባለሁለት ባንድ ዋይ ፋይን በ2.4GHz እና 5.8GHz የሚሰራ እና የ802.11b/g/n እና 802.11ac ዝርዝሮችን ያከብራል።እንዲሁም የ SSIB ቴክኖሎጂን፣ አውሎ ነፋስን መቆጣጠር እና የOAM የርቀት ውቅረት እና የጥገና ተግባራትን ያዋህዳል።

    ጥ 2.የ SSIB ቴክኖሎጂ እንዴት እንደሚሰራ እና ጥቅሞቹ ምንድ ናቸው?
    የ SSIB ቴክኖሎጂ ገመድ አልባ LANን ወደ ብዙ ንኡስ መረቦች ሊከፋፍል ይችላል፣ እያንዳንዱም የተለያየ የማረጋገጫ ቅንጅቶች አሏቸው።ይህ በገመድ አልባ አውታረመረብ አካባቢዎች ውስጥ ደህንነትን እና የመቋቋም ችሎታን ሊያሻሽል ይችላል።

    ጥ3.የአውሎ ነፋስ መቆጣጠሪያ ወይም የትራፊክ መጨናነቅ ምንድነው እና ለምን አስፈላጊ ነው?
    በመሳሪያው ላይ ያሉ የአውሎ ነፋሶች ቁጥጥር ወይም የትራፊክ መጨናነቅ ባህሪያት ያልታወቁ የባለብዙ ካስት እና ያልታወቁ የዩኒካስት እሽጎች ትራፊክን ሊገድቡ ይችላሉ።ይህ የአውታረ መረብ መጨናነቅን ለመከላከል ይረዳል እና አላስፈላጊ ወይም ያልተፈለገ የአውታረ መረብ ትራፊክን በመቀነስ አጠቃላይ የአውታረ መረብ አፈጻጸምን ያሻሽላል።

    ጥ 4.የ OAM የርቀት ውቅረት እና የጥገና ተግባራትን የማዋሃድ ጥቅሞች ምንድ ናቸው?
    መሣሪያው የ OAM (ኦፕሬሽን, አስተዳደር እና ጥገና) የርቀት ውቅር እና የጥገና ተግባራትን ያዋህዳል, ይህም የአስተዳደር እና የመላ ፍለጋ ሂደትን ቀላል ያደርገዋል.የአውታረ መረብ አስተዳዳሪዎች መሳሪያዎችን በርቀት እንዲያዋቅሩ እና እንዲቆዩ ያስችላቸዋል፣ ይህም የመሣሪያዎችን አካላዊ ተደራሽነት ይቀንሳል።

    ጥ 5.መሳሪያው ለተለያዩ የግቤት ኦፕቲካል ሃይሎች የትርፍ ጥንካሬን ማስተካከል ይችላል?
    አዎ፣ ይህ ክፍል አውቶማቲክ ጌይን መቆጣጠሪያ (AGC) ቴክኖሎጂ የተገጠመለት እና ለCATV አፕሊኬሽኖች የተነደፈ ነው።የተለያዩ የግብአት ኦፕቲካል ሃይልን የማግኛ ጥንካሬን በራስ ሰር ማስተካከል፣ የምልክት ጥራትን ማሳደግ እና የ CATV ኔትወርክ አስተማማኝ እና የተረጋጋ ስርጭትን ማረጋገጥ ይችላል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።