XPON 4GE AC WIFI POTs USB ONU/ONT አምራቾች አቅራቢዎች

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU 4 gigabit ወደቦች ባለሁለት ባንድ WIFI2.4 እና 5.8GHz፣ ከPOTS ወደብ ጋር፣ የSIP ፕሮቶኮል የVOIP አገልግሎትን ይደግፋል።የሙሉ መስመር ሙከራ በ RG-909 መስፈርት በPOTS ላይ ይገኛል።በዩኤስቢ በይነገጽ፣ ONU ውሂብ ማንበብ ይችላል።ሁለት የኢንተርኔት ፕሮቶኮሎችን ይደግፋል፡ IPV4 እና IPV6።4 × 4 MIMO ሽቦ አልባ አውታር ቴክኖሎጂን በመጠቀም 4 አንቴናዎች አሉ ፣ 4 መረጃን ለመላክ ቻናሎች እና 4 መረጃዎችን ለመቀበል እና ለመተንተን ቻናሎችን ይቀበላሉ ።እና ሌሎች ተግባራት.


  • ነጠላ መጠን፡262 * 226 * 40 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:545 * 420 * 475 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX50141Z28S
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ●4G+WIFI+POTs+USB እንደ HGU (Home Gateway Unit) በማስተላለፊያ ውሂብ የተነደፈ FTTH መፍትሄዎች;የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ●4G+WIFI+POTs+USB በበሰለ እና በተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረቱ ናቸው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ●4G + WIFI + ማሰሮዎች + ዩኤስቢ ከፍተኛ አስተማማኝነት ፣ ቀላል አስተዳደር ፣ የውቅረት ተለዋዋጭነት እና ጥሩ የአገልግሎት ጥራት (QoS) የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈፃፀምን ለማሟላት ዋስትና ይሰጣል ።

    ●4G+WIFI+POTs+USB ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራሉ፣በ 4x4 MIMO ይቀበላል፣ይህም ከፍተኛው መጠን እስከ 1200Mbps።

    ● 4G+WIFI+POTs+USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● 4G+WIFI+POTs+USB የተነደፉት በZTE ቺፕ ስብስብ 279128S ነው።

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል

    CX51141Z28S

    CX51041Z28S

    CX50141Z28S

    CX50041Z28S

      

    ባህሪ

    4ጂ

    CATV

    VOIP

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    CATV

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    VOIP

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    ባህሪ

    XPON 4GE AC WIFI POTS USB ONU CX50141Z28S (4)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን እና IEEE802.3ah ይደግፋል።

    > ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    > በPOTS ላይ ከGR-909 ጋር የተዋሃደ የመስመር ሙከራን ያከብራል።

    > 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 4GE AC WIFI POTS USB ONU CX50141Z28S (3)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-27dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    መደበኛ USB2.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    POTS ወደብ

    RJ11

    ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

    ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

    LED

    11 LED፣ PWR፣ LOS፣PON፣ LAN1~LAN4፣ 5G፣2.4G፣ FXS

    የግፊት ቁልፍ

    4, ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS, WIFI

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል

    የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    On

    ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.

    ጠፍቷል

    የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል፣ ቪኦአይፒ ወዘተ

    1

    የምርት ገጽታ

    XPON 4GE AC WIFI POTS USB ONU CX50141Z28S (1)
    XPON 4GE AC WIFI POTS USB ONU CX50141Z28S (主图))

    የማዘዣ መረጃ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 4GE AC WIFI POTS USB ONU

    CX50141Z28S

    4 * 10/100/1000M RJ45 በይነገጽ ፣ የዩኤስቢ በይነገጽ ፣ 1 PON በይነገጽ ፣ RJ 11 በይነገጽ ፣ WIFI 5G&2.4G ድጋፍ ፣ የፕላስቲክ መያዣ ፣ የውጭ የኃይል አስማሚ

    በየጥ

    ጥ1.የ XPON ONU ዋና ባህሪያት ምንድናቸው?
    መ፡ XPON ONU 4 Gigabit ports፣ ባለሁለት ባንድ WIFI2.4 እና 5.8GHz፣ የPOTS ወደብ ለ SIP ፕሮቶኮል VOIP አገልግሎት፣ በRG-909 መስፈርት መሰረት ለPOTS የሙሉ መስመር ሙከራ እና ዩኤስቢ ለማንበብ ጨምሮ በርካታ ቁልፍ ባህሪያት አሉት በይነገጽ ONU ውሂብ.እንዲሁም ሁለት የኢንተርኔት ፕሮቶኮሎችን ይደግፋል፡ IPV4 እና IPV6።በተጨማሪም 4 አንቴናዎች ያሉት ሲሆን 4x4 MIMO ሽቦ አልባ የኔትወርክ ቴክኖሎጂን በ4 ማስተላለፊያ ቻናሎች እና 4 ቻናሎች ይቀበላሉ ።

    ጥ 2.በ XPON ONU ላይ ያለው የPOTS ወደብ ዓላማ ምንድን ነው?
    መ: በ XPON ONU ላይ ያለው የPOTS ወደብ የVOIP አገልግሎት ለመስጠት የ SIP ፕሮቶኮልን ለመጠቀም ይፈቅዳል።ተጠቃሚዎች በኦኤንዩ የቀረበውን የበይነመረብ ግንኙነት ተጠቅመው በበይነ መረብ ላይ እንዲደውሉ ያስችላቸዋል።

    ጥ3.በ XPON ONU ላይ ያለው የዩኤስቢ በይነገጽ ዓላማ ምንድን ነው?
    መ: በ XPON ONU ላይ ያለው የዩኤስቢ በይነገጽ ተጠቃሚዎች የ ONU ውሂብን እንዲያነቡ ያስችላቸዋል።ይህ ባህሪ ስለ መሳሪያው እና አፈፃፀሙ መረጃን ለማግኘት እንዲሁም ለመላ ፍለጋ እና ምርመራ ጠቃሚ ነው.

    ጥ 4.XPON ONU ሁለቱንም IPV4 እና IPV6 የበይነመረብ ፕሮቶኮሎችን ይደግፋል?
    መ: አዎ፣ XPON ONU IPV4 እና IPV6 የኢንተርኔት ፕሮቶኮሎችን ይደግፋል።ይህ ከተለያዩ አውታረ መረቦች ጋር ተኳሃኝነትን ያረጋግጣል እና በሁለቱም IPv4 እና IPv6 አካባቢዎች ውስጥ እንከን የለሽ ግንኙነትን ይፈቅዳል።

    ጥ 5.XPON ONU 4 አንቴናዎችን እና 4x4 MIMO ቴክኖሎጂን እንዴት ይጠቀማል?
    መ: XPON ONU የገመድ አልባ አፈጻጸምን እና የሲግናል ጥንካሬን ለማሻሻል 4 አንቴናዎችን እና 4x4 MIMO (ብዙ ግብአት፣ በርካታ ውፅዓት) ሽቦ አልባ አውታር ቴክኖሎጂን ይቀበላል።4 አንቴናዎች ለተሻለ ሽፋን እና የሲግናል አቀባበል ሲያደርጉ 4x4 MIMO ቴክኖሎጂ ONU ለፈጣን እና ቀልጣፋ የመረጃ ስርጭት በአንድ ጊዜ ብዙ ማስተላለፊያዎችን በመጠቀም እና ቻናሎችን እንዲቀበል ያስችለዋል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።