1.25Gbps ባለብዙ ሞድ 1310nm 2km duplex DDM SFP Transceiver CT-L1312-M2DC መለወጫ ብጁ ማምረት

አጭር መግለጫ፡-

እስከ 1.25Gbps የውሂብ መጠን።
550ሜ ደረሰ ለ 62.5/125um (550MHz.km)።
1 ኪሜ ይድረስ ለ 50/125um(800 ሜኸ. ኪሜ)።
Duplex LC መያዣ ኦፕቲካል በይነገጽ ታዛዥ።
ነጠላ + 3.3 ቪ የኃይል አቅርቦት.
የዲዲኤምአይ ተግባር ከውስጥ የተስተካከለ ሁነታ ጋር ይገኛል።
ሙቅ-ተሰካ.
የምልክት ውፅዓት ተቀባይ መጥፋት።
አስተላላፊ ግቤትን ያሰናክላል።
ኢንተርናሽናል መደብ 1 ሌዘር ደህንነት የተረጋገጠ።
የስራ ሙቀት ክልል፡ ንግድ፡ -5°C~70°ሴ።
RoHS የሚያከብር።


  • የምርት ሞዴል፡-ሲቲ-L1312-M2DC
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    መደበኛ

    ከSFP MSA (INF-8074i) ጋር የሚስማማ

    ከኤስኤፍኤፍ-8472 ጋር የሚስማማ

    ከ IEEE 802.3z ጋር የሚስማማ

    ቴክኒካዊ አመልካቾች

    ፍጹም ከፍተኛ ደረጃ አሰጣጦች

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    የማከማቻ ሙቀት

    TS

    -40

    85

    ° ሴ

    የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ

    ቪሲሲ

    0

    3.6

    V

    አንፃራዊ እርጥበት

    RH

    5

    95

    %

    የሚመከሩ የአሠራር ሁኔታዎች

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የክወና ኬዝ ሙቀት

    TC

    -5

     

    70

    ° ሴ

    ሲቲ-L1312-M2DC

    የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ

    ቪሲሲ

    3.13

    3.3

    3.47

    V

     

    የውሂብ መጠን

     

     

    1.25

     

    Gbps

     

    የፋይበር ርዝመት 62.5/125μm ኮር

    ኤምኤምኤፍ (550 ሜኸ. ኪሜ)

     

     

     

     

    550

     

    m

     

    የፋይበር ርዝመት 50/125μm ኮር ኤምኤምኤፍ

    (800 ሜኸ. ኪሜ)

     

     

     

     

    2

     

    km

     

    የኤሌክትሪክ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    አጠቃላይ የአቅርቦት ወቅታዊ

    አይ.ሲ.ሲ

     

     

    300

    mA

     

    አስተላላፊ

    አስተላላፊ ልዩነት የግቤት ቮልቴጅ

     

    400

     

    2400

    mV

     

    Tx_Fault የውጤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኦኤች

    2.4

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    Tx_Fault የውጤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ጥራዝ

    0

     

    0.4

    V

    LVTTL

    Tx_የግቤት ቮልቴጅን አሰናክል - ከፍተኛ

    ቪኤች

    2

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    Tx_የግቤት ቮልቴጅን አሰናክል - ዝቅተኛ

    ቪኤል

    0

     

    0.8

    V

    LVTTL

    የኤሌክትሪክ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የግብአት ልዩነት ኢምፔዳንስ

     

    90

    100

    110

    Ω

     

    ተቀባይ

    ተቀባይ ልዩነት የውፅአት ቮልቴጅ

     

    600

     

    1600

    mV

     

    LOS የውጤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኦኤች

    2.4

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    LOS የውጤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ጥራዝ

    0

     

    0.4

    V

    LVTTL

    የውጤት ልዩነት ኢምፔዳንስ

     

    90

    100

    110

    Ω

     

    የኦፕቲካል አስተላላፊ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    አማካይ የውጤት ኃይል

    POUT

    -9.5

     

    -3

    ዲቢኤም

     

    የመሃል ሞገድ ርዝመት

    ኦ.ሲ

    1260

    1310

    1360

    nm

     

    ስፔክትራል ስፋት

    Δλ

     

     

    3.5

    nm

     

    የመጥፋት ውድር

    ER

    9

     

     

    dB

     

    ማሰራጫ ጠፍቷል ኃይል

    POFF

     

     

    -45

    ዲቢኤም

     

    ጂተር ፒ.ፒ

    TJ

     

     

    0.1

    UI

     

    የውጤት ዓይን ንድፍ

    IEEE 802.3zን ያከብራል።

    የጨረር ተቀባይ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የመሃል ሞገድ ርዝመት

    ኦ.ሲ

    1260

     

    1610

    nm

     

    ተቀባይ ትብነት

    PSEN

     

     

    -20

    ዲቢኤም

    1

    የግቤት ሙሌት ኃይል (ከመጠን በላይ መጫን)

    PSAT

    -3

     

     

    ዲቢኤም

     

    LOS የማስረከቢያ ደረጃ

    LOSD

     

     

    -21

    ዲቢኤም

     

    የኤል.ኤስ.ኤስ ማረጋገጫ ደረጃ

    ሎሳ

    -39

     

     

    ዲቢኤም

     

    የሎስ ጅብ

    ኤችአይኤስ

    0.5

     

    6

    dB

     

    የፒን ፍቺ

    1.25Gbps ባለብዙ ሞድ 1310nm ባለ ሁለትዮሽ SFP አስተላላፊ#

    ፒን

    No

    ምልክት ስም / መግለጫ ኃይል

    ሴክ.

    ማስታወሻዎች

    1

    ቬት አስተላላፊ መሬት 1ኛ

     

    2

    TX_ስህተት የማስተላለፊያ ስህተት ማመላከቻ፣ አመክንዮ 1 አስተላላፊን ያመለክታል

    ስህተት።

    3ኛ

    1

    3

    TX_አቦዝን አስተላላፊ ያሰናክላል፣ አስተላላፊ በከፍተኛ ወይም ክፍት ያሰናክላል። 3ኛ

    2

    4

    MOD-DEF(2) ሞጁል ትርጉም 2. የውሂብ መስመር ለሁለት ሽቦ ተከታታይ መታወቂያ. 3ኛ

    3

    5

    MOD-DEF(1) የሞዱል ፍቺ 1. የሰዓት መስመር ለሁለት ሽቦ የመለያ መታወቂያ። 3ኛ

    3

    6

    MOD-DEF(0) የሞዱል ፍቺ 0. በሞጁሉ ውስጥ የተመሰረተ. 3ኛ

    3

    7

    ይምረጡ ደረጃ አልተገናኘም 3ኛ

     

    8

    ሎስ የምልክት ምልክት ማጣት.አመክንዮ 1 የምልክት ማጣትን ያመለክታል። 3ኛ

    4

    9

    ቬየር ተቀባይ መሬት 1ኛ

     

    10

    ቬየር ተቀባይ መሬት 1ኛ

     

    11

    ቬየር ተቀባይ መሬት 1ኛ  

    12

    አርዲ- የተገላቢጦሽ የተቀበለው ውሂብ ወደ ውጭ፣ AC ተጣምሯል። 3ኛ  

    13

    RD+ የተቀበለው ውሂብ ውጭ፣ AC ተጣምሮ 3ኛ  

    14

    ቬየር ተቀባይ መሬት 1ኛ  

    15

    ቪሲሲአር ተቀባዩ ኃይል 2ኛ  

    16

    ቪሲሲቲ አስተላላፊ ኃይል 2ኛ  

    17

    ቬት አስተላላፊ መሬት

    1ኛ

     

    18

    ቲዲ+ መረጃን ወደ ውስጥ ያስተላልፉ ፣ AC ተጣምሯል። 3ኛ  

    19

    ቲዲ- የተገላቢጦሽ ማስተላለፊያ ውሂብ ውስጥ፣ AC ተጣምሯል። 3ኛ  

    20

    ቬት አስተላላፊ መሬት 1ኛ  

    የምርት ሥዕል

    1.25Gbps ባለብዙ ሞድ 1310nm ባለ ሁለትዮሽ SFP አስተላላፊ (4)
    1.25Gbps ባለብዙ ሞድ 1310nm ባለ ሁለትዮሽ SFP አስተላላፊ (5)

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።