XPON 1G1F WIFI CATV POTs ONU

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU በነጻነት እንደ HGU ወይም SFU (Home Gateway Unit) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ሊዋቀር ይችላል፣ 1Gigabit 1FE 1VOIP 1CATV ከVoIP ተግባር፣ ከአውታረ መረብ ግንኙነት ተግባር እና ከኬብል ቲቪ ተግባር (ከ AGC ጋር ለተሻለ ልምድ)፣ በእውነቱ ሶስት ለአውታረ መረብ ዲጂታል ውህደት ምርጥ ምርት።እና በ EPON OLT እና GPON OLT መካከል በራስ-ሰር መቀያየር ይችላል።የርቀት ስህተት ምርመራ እና ቦታ በOMCI በኩል ትዕዛዞችን በማውጣት ሊከናወን ይችላል።ተኳኋኝ OLTs SMTR OLT፣ UP2000፣ Huawei፣ ZTE፣ Fiberhome፣ CDATA፣ VSOL፣ HSGQ፣ BDCOM፣ ወዘተ ያካትታሉ።


  • ነጠላ መጠን፡210x55x170 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:565x435x390 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX21120R02C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ●1G1F+WIFI+CATV እንደ HGU (Home Gateway Unit) በማስተላለፊያ ውሂብ የተነደፈ FTTH መፍትሄዎች;የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 1G1F+WIFI+CATV በሳል እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ● 1G1F + WIFI + CATV የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈጻጸም ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት, ቀላል አስተዳደር, ውቅር ተለዋዋጭነት እና አገልግሎት ጥሩ ጥራት (QoS) ይቀበላል.

    ● 1G1F+WIFI+CATV ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራል፣በ2x2MIMO ይቀበላል፣ከፍተኛው ፍጥነት እስከ 300Mbps።

    ● 1G1F+WIFI+CATV እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራል።

    ● 1G1F+WIFI+CATV የተዘጋጀው በሪልቴክ ቺፕሴት 9602ሲ ነው።

    ባህሪ

    XPON 1G1F WIFI CATV POTS CX21120R02C (2)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን ይደግፋል

    > የ CATV በይነገጽን ለቪዲዮ አገልግሎት እና የርቀት መቆጣጠሪያን በ Major OLT ይደግፉ

    > 802.11n WIFI (2x2 MIMO) ተግባርን ይደግፉ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና ጥገናን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 1G1F WIFI CATV POTS CX21120R02C (1)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PONበይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ፡1310nሜትር;የታችኛው ተፋሰስ:1490 nm

    SC/APC አያያዥ

    ስሜታዊነት መቀበል: ≤-28ዲቢኤም

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    1x10/100/1000Mbps እና 1x10/100Mbps ራስ-የሚለምደዉ የኤተርኔት በይነገጾች. ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n ጋር የሚስማማ

    የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.4835GHz

    MIMO ን ይደግፉ፣ እስከ 300Mbps ይመዝኑ

    2T2R,2 ውጫዊ አንቴና 5dBi

    ድጋፍ፡Mብዙ SSID

    ቻናል፡13

    የማስተካከያ አይነት፡ DSSS,CCK እና ኦፌዴን

    ኢንኮዲንግ እቅድ፡ BPSK,QPSK,16QAM እና 64QAM

    CATV በይነገጽ

    RF, የጨረር ኃይል: +2~-15ዲቢኤም

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት;45 ዲቢ

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF ውፅዓት ደረጃ;80dBuV(-7 ዲቢኤም የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    ሜር፡32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣35(-10ዲቢኤም)

    ፖትSወደብ

    RJ11

    ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

    ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

    LED

    10 LED፣ ለ WIFI ሁኔታ,WPS,PWR,ሎስ,PON,LAN1~LAN2,ለብሷል,መደበኛ(CATV)፣ ኤፍኤክስኤስ

    የግፊት ቁልፍ

    4ለኃይል ማብራት/ማጥፋት ተግባር፣ ዳግም አስጀምር, WPS, WIFI

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን:0+50℃

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን:-40℃~+60

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12 ቪ/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6W

    የተጣራ ክብደት

    <0.4kg

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    WIFI

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል

    የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን አይቀበሉምወይም በዝቅተኛ ምልክቶች.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።.

    LAN1~ LAN2

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK).

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) መረጃ (ACT) መላክ ወይም መቀበል ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) የግንኙነት ልዩነት ወይም አልተገናኘም።

    ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    On

    ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.

    ጠፍቷል

    የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    Wኦርኤን

    (CATV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከፍ ያለ ነው።2dBሜትር ወይም ከ -1 በታች5dBm

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -1 መካከል ነው።5dBሜትር እና2dBm

    መደበኛ

    (ድመትV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -1 መካከል ነው።5dBሜትር እና2dBm

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከፍ ያለ ነው።2dBሜትር ወይም ከ -1 በታች5dBኤም

    የመርሃግብር ንድፍ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ VOD(በተፈለገበት ቪዲዮ)፣ የቪዲዮ ክትትል፣ ወዘተ.

    አስድ

    የምርት ሥዕል

    XPON 1G1F WIFI CATV POTS CX21120R02C (主图)
    XPON 1G1F WIFI CATV POTS CX21120R02C (4)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 1ጂ1ኤፍ ዋይፋይ  CATV ፖትስኦኤንዩ

    CX21120R02C

    1*10/100/1000M እና 1*10/100M Ethernet interface፣ 1 PON interface፣ 1 POTS interface፣ 1 RF interface፣ አብሮ የተሰራ FWDM፣ የWi-Fi ተግባርን ይደግፋል፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጪ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    የመግቢያ ድረ-ገጽ

    የኛ ድረ-ገጽ እንዴት እንደገባ ለመረዳት ተከተለኝ!

    1.የፒሲው አይፒ አድራሻ በሚከተለው ክልል ውስጥ መቀመጥ አለበት፡192.168.1፣የእኛ ንኡስ መረብ ጭንብል 255.255.255.0 ነው።

    2. ከበይነመረቡ ጋር በተገናኘ ኮምፒተር ወይም ገመድ አልባ መሳሪያ ላይ የበይነመረብ አሳሽ መክፈት ያስፈልግዎታል.

    3. URL አስገባ http://192.168.1.1, በመሳሪያው መለያ ላይ የመሳሪያውን አይፒ አድራሻ ማግኘት ትችላለህ.

    4. የተጠቃሚ ስም እና የይለፍ ቃል ያስገቡ, የተጠቃሚ ስም "አስተዳዳሪ" እና ነባሪው የይለፍ ቃል "አስተዳዳሪ" ነው.የተጠቃሚ ስም እና የይለፍ ቃል ለጉዳይ ሚስጥራዊነት ያላቸው ናቸው።ቅድመ-የተቀመጠው የተጠቃሚ ስም እና የይለፍ ቃል በመሳሪያው መለያ ላይ ሊገኝ ይችላል።

    አስድ

    በየጥ

    ጥ1.XPON ONU በነጻነት እንደ HGU ወይም SFU በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ሊዋቀር ይችላል?
    መ: አዎ፣ XPON ONU እንደ HGU (Home Gateway Unit) ወይም SFU (ነጠላ ቤተሰብ ክፍል) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች በነፃነት ሊዋቀር ይችላል።

    ጥ 2.የ XPON ONU ባህሪያት ምንድ ናቸው?
    መልስ፡ XPON ONU 1Gigabit 1FE 1VOIP 1CATV የተገጠመለት፣የቪኦአይፒ ተግባርን፣ የአውታረ መረብ ግንኙነት ተግባርን እና የኬብል ቲቪ ተግባርን በማጣመር ነው።ለተሻለ የተጠቃሚ ተሞክሮ AGC (Automatic Gain Control)ንም ያካትታል።

    ጥ3.XPON ONU የአውታረ መረብ ዲጂታል ውህደትን ይደግፋል?
    መ: አዎ፣ XPON ONU የተነደፈው የአውታረ መረቦች ዲጂታል ውህደትን ለመደገፍ ነው እና ለዚህ ዓላማ ተስማሚ ምርት ነው።

    ጥ 4.XPON ONU በራስ-ሰር በEPON OLT እና GPON OLT መካከል መቀያየር ይችላል?
    መ: አዎ፣ XPON ONU በ EPON OLT (Optical Line Terminal) እና GPON OLT መካከል በራስ ሰር መቀያየር ይችላል፣ ይህም ለተለያዩ የኔትወርክ አወቃቀሮች ተለዋዋጭነትን ይሰጣል።

    ጥ 5.XPON ONU የርቀት ስህተት ምርመራን እና መገኛን መገንዘብ ይችላል?
    መልስ፡ አዎ፣ XPON ONU ለርቀት ስህተት ምርመራ እና ቦታ በOMCI (ONU Management and Control Interface) በኩል ትዕዛዞችን ሊያወጣ ይችላል።ከዚህ ተግባር ጋር የሚስማማው OLT SMTR OLT እና UP2000ን ያካትታል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።