XPON 4GE AC WIFI USB ONU አምራች ኩባንያ

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU NAT የህዝብ አውታረ መረብ ልወጣን ማከናወን ይችላል እና Google የመሳሪያ ስርዓት ጨዋታ አገልጋይን ይደግፋል።የፋየርዎል ደረጃዎች L1፣ L2 እና L3 ናቸው።እንደ IGMP, Telnet, HTTP, HTTPS, IEEE802.3ah, ወዘተ የመሳሰሉ የድጋፍ ፕሮቶኮሎች የእኛ ETH WAN እንደ ራውተር ተግባር ሊያገለግል ይችላል, LAN1 እንደ አፕሊንክ ወደብ እና ሌሎች ለመገናኘት እንደ የአሁኑ አገናኝ ወደብ መጠቀም ይቻላል. ወደ ተርሚናሎች.XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI የታጠቁ ነው፣ 2.4GHz ድግግሞሽ ባንድ WIFI ፍጥነት 300Mbps ሊደርስ ይችላል።5.8GHz ድግግሞሽ ባንድ WIFI ፍጥነት 1200Mbps ሊደርስ ይችላል።የርቀት TR069 ውቅር እና የድር አስተዳደር ስራ ላይ ሊውል ይችላል።


  • ነጠላ መጠን፡ mm
  • የካርቶን መጠን: mm
  • የምርት ሞዴል፡-CX50041R07C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 4G+WIFI+USB እንደ HGU (Home Gateway Unit) በማስተላለፊያ ውሂብ የተነደፈ FTTH መፍትሄዎች;የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 4G+WIFI+USB በበሰለ እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረቱ ናቸው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ● 4G + WIFI + ዩኤስቢ የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈጻጸም ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት, ቀላል አስተዳደር, የውቅረት ተለዋዋጭነት እና ጥሩ ጥራት ያለው አገልግሎት (QoS) ዋስትናዎችን ይቀበላል.

    ● 4G+WIFI+USB ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራሉ፣በ 4x4 MIMO ተቀብለዋል፣ ከፍተኛው መጠን እስከ 1200Mbps።

    ● 4G+WIFI+USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● 4ጂ+ዋይፋይ+ዩኤስቢ የተነደፉት በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል

    CX51141R07C

    CX51041R07C

    CX50141R07C

    CX50041R07C

      

    ባህሪ

    4ጂ

    CATV

    VOIP

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    CATV

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    VOIP

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    ባህሪ

    XPON 4GE AC WIFI USB ONU CX50041R07C (3)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን እና IEEE802.3ah ይደግፋል።

    > 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 4GE AC WIFI USB ONU CX50041R07C (4)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-27dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    መደበኛ USB2.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    LED

    10 LED፣ PWR፣ LOS፣PON፣ LAN1~LAN4፣ 5G፣2.4G

    የግፊት ቁልፍ

    4, ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS, WIFI

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል

    የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    የመርሃግብር ንድፍ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል

    1

    የምርት ሥዕል

    XPON 4GE AC WIFI USB ONU CX50041R07C (1)
    XPON 4GE AC WIFI USB ONU CX50041R07C (主图)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 4GE AC WIFI USB ONU

    CX50041R07C

    4*10/100/1000M፣ 1 PON በይነገጽ፣ አብሮ የተሰራ FWDM፣ 1 RF interface፣1 USB ወደብ፣ ድጋፍ WIFI 5G&2.4G፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጪ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    በየጥ

    ጥ1.XPON ONU NAT የህዝብ አውታረ መረብ ልወጣን ማከናወን ይችላል?
    መ: አዎ፣ XPON ONU NAT የህዝብ አውታረ መረብ ትርጉምን ማከናወን ይችላል።ይህ ባህሪ በግል እና በህዝብ አውታረ መረቦች መካከል እንከን የለሽ ውህደት እንዲኖር ያስችላል፣ ይህም በመሳሪያዎች መካከል ለስላሳ ግንኙነት እንዲኖር ያስችላል።

    ጥ 2.XPON ONU ምን ፕሮቶኮሎችን ይደግፋል?
    መ: XPON ONU እንደ IGMP፣ Telnet፣ HTTP፣ HTTPS እና IEEE802.3ah ወዘተ ያሉ የተለያዩ ፕሮቶኮሎችን ይደግፋል።

    ጥ3.በ XPON ONU የቀረቡ የፋየርዎል ደረጃዎች ምንድ ናቸው?
    መ፡ XPON ONU ሶስት የፋየርዎል ደረጃዎችን ይሰጣል፡ L1፣ L2 እና L3።እነዚህ ደረጃዎች የተለያዩ የደህንነት ደረጃዎችን ይሰጣሉ እና በተወሰኑ የአውታረ መረብ መስፈርቶች መሰረት ሊዋቀሩ ይችላሉ።ፋየርዎሎች ያልተፈቀደ መዳረሻን ይከለክላሉ እና የአውታረ መረብ ታማኝነትን ለመጠበቅ ይረዳሉ።

    ጥ 4.XPON ONUን እንደ ራውተር እንዴት መጠቀም እንደሚቻል?
    መ: የ XPON ONU ETH WAN ወደብ እንደ ራውተር ተግባር ሆኖ ሊያገለግል ይችላል ይህም አስተማማኝ እና የተረጋጋ የበይነመረብ ግንኙነት እንዲኖር ያስችላል።ይህ ባህሪ ተጠቃሚዎች ብዙ መሳሪያዎችን ከአውታረ መረብ ጋር እንዲያገናኙ እና የበይነመረብ ግንኙነትን እንዲያጋሩ ያስችላቸዋል።

    ጥ 5.የ XPON ONU የ Wi-Fi ተግባራት ምንድን ናቸው?
    መ: XPON ONU 2.4GHz እና 5.8GHz ድግግሞሽ ባንዶችን በማቅረብ ባለሁለት ባንድ Wi-Fi ታጥቋል።የ2.4GHz ባንድ የWi-Fi ፍጥነት እስከ 300Mbps ይሰጣል፣ የ5.8GHz ባንድ የWi-Fi ፍጥነት እስከ 1200Mbps ይሰጣል።ይህ ለተለያዩ መሳሪያዎች ከፍተኛ ፍጥነት ያለው አስተማማኝ የገመድ አልባ ግንኙነትን ያረጋግጣል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።