EPON OLT PX20+++ SFP 1.25G x1490/R1310nm 20km +9dBm Transceiver CT-SET11-20DCD

አጭር መግለጫ፡-

ነጠላ ፋይበር ባለ ሁለት አቅጣጫ ዳታ አገናኞች ያልተመጣጠነ TX 1250Mbps/RX1250Mbps መተግበሪያ

1490nm ቀጣይነት ያለው ሁነታ DFB ሌዘር ማስተላለፊያ እና 1310nm ፍንዳታ ሁነታ APD-TIA ተቀባይ

አነስተኛ ቅጽ ፋክተር የሚሰካ ጥቅል ከ SC/UPC አያያዥ ጋር

ነጠላ 3.3 ቪ የኃይል አቅርቦት

የዲዲኤምአይ ተግባር ከውስጥ የተስተካከለ ሁነታ ጋር ይገኛል።

የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ደረጃን ለመከታተል የዲጂታል ፍንዳታ RSSI ተግባር

LVPECL ተኳሃኝ የውሂብ ግብዓት/ውፅዓት በይነገጽ

የLVTTL ማስተላለፊያ መቆጣጠሪያን ያሰናክላል

LVTTL አስተላላፊ የሌዘር ስህተት ማንቂያ

ዝቅተኛ EMI እና በጣም ጥሩ የ ESD ጥበቃ

ኢንተርናሽናል መደብ 1 ሌዘር ደህንነት የተረጋገጠ

የሚሠራ የሙቀት መጠን;

ንግድ: -5°C~70°ሴ

RoHS6 ተገዢነት

 

 

 

 


  • የምርት ሞዴል፡-ሲቲ-SET11-20DCD
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    መደበኛ

    የ SFP ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (MSA) SFF-8074iን ያከብራል።

    ያሟላል።IEEE 802.3ah

    FCC 47 CFR ክፍል 15ን፣ ክፍል Bን ያከብራል።

    ሰኔ 24 ቀን 2007 በሌዘር ማስታወቂያ ቁጥር 50 መሠረት ልዩነቶች ካልሆነ በስተቀር FDA 21 CFR 1040.10 እና 1040.11ን ያከብራል

    SFF-8472ን ያከብራል።

    ከTR-NWT-000870 4.1 ESD ትብነት ምደባ ክፍል2 ጋር ተኳሃኝ.

    ከ Telcordia GR-468-CORE ጋር ተኳሃኝ

    ቴክኒካዊ አመልካቾች

    ፍጹም ከፍተኛ ደረጃ አሰጣጦች

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማከማቻ የአካባቢ ሙቀት

    TSTG

    -40

    85

    ° ሴ

    የማከማቻ እርጥበት

    HS

    5

    90

    %

    የሚሰራ እርጥበት

    HO

    5

    85

    %

    የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ

    ቪሲሲ

    0

    3.6

    V

    ተቀባይ የተጎዳ ገደብ

     

    +4

     

    ዲቢኤም

     

    የሚመከሩ የአሠራር ሁኔታዎች

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የክወና ኬዝ ሙቀት

    TC

    -5

     

    70

    ° ሴ

     

    የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ

    ቪሲሲ

    3.13

    3.3

    3.47

    V

     

    የሃይል ፍጆታ

    PW

     

     

    1.65

    W

     

    የውሂብ መጠን

     

     

    1.25

     

    Gbps

     

     

    የኤሌክትሪክ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    አጠቃላይ የአቅርቦት ወቅታዊ

    አይ.ሲ.ሲ

     

     

    500

    mA

     

    አስተላላፊ

    አስተላላፊ ልዩነት የግቤት ቮልቴጅ

     

    400

     

    2400

    mV

     

    Tx_Fault የውጤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኦኤች

    2.4

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    Tx_Fault የውጤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ጥራዝ

    0

     

    0.4

    V

    LVTTL

    Tx_የግቤት ቮልቴጅን አሰናክል - ከፍተኛ

    ቪኤች

    2

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    Tx_የግቤት ቮልቴጅን አሰናክል - ዝቅተኛ

    ቪኤል

    0

     

    0.8

    V

    LVTTL

    የግብአት ልዩነት ኢምፔዳንስ

    ዚን

    85

    100

    115

    Ω

     

    ተቀባይ

    ተቀባይ ልዩነት የውፅአት ቮልቴጅ

     

    600

     

    1600

    mV

    LVPECL፣ ዲሲ ተጣምሮ

    RSSI ቀስቅሴ የግቤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኤች

    2

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    RSSI ቀስቅሴ የግቤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ቪኤል

    0

     

    0.8

    V

    LVTTL

    LOS የውጤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኦኤች

    2.4

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    LOS የውጤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ጥራዝ

    0

     

    0.4

    V

    LVTTL

    የኤል.ኤስ.ኤስ ማረጋገጫ ጊዜ

    TLOSA

     

    500

     

    us

     

    LOS የማስረጃ ጊዜ

    TLOSD

     

    500

     

    us

     

    የውጤት ልዩነት ኢምፔዳንስ

    ZOUT

    90

    100

    110

    Ω

     

     

    የኦፕቲካል አስተላላፊ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    አማካይ የውጤት ኃይል

    POUT

    +6

    +9

    +10

    ዲቢኤም

     

    የመሃል ሞገድ ርዝመት

    ኦ.ሲ

    1480

     

    1500

    nm

     

    ስፔክትራል ስፋት (-20ዲቢ)

    ∆λ

     

     

    1

    nm

     

    የጎን ሁነታ ማፈን ሬሾ

    SMSR

    30

     

     

     

     

    የመጥፋት ውድር

    ER

    9

     

     

    dB

    PRBS 27-1 @1.25Gbit/s

    አስተላላፊ እና መበታተን ቅጣት

    TDP

     

     

    2.3

    dB

    በ20 ኪ.ሜ ኤስኤምኤፍ ያስተላልፉ

    ማሰራጫ ጠፍቷል ኃይል

    POFF

     

     

    -39

    ዲቢኤም

     

    የውጤት ዓይን ንድፍ

    ከ IEEE 802.3ah ጋር የሚስማማ

    አስተላላፊ ነጸብራቅ

     

     

     

    -10

    dB

     

    ኦፕቲካልReceiver ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የመሃል ሞገድ ርዝመት

    ኦ.ሲ

    1260

     

    1360

    nm

     

    ተቀባይ ትብነት

    ሴን

     

     

    -33

    ዲቢኤም

    ማስታወሻ1

    የግቤት ሙሌት ኃይል (ከመጠን በላይ መጫን)

    SAT

    -6

     

     

    ዲቢኤም

     

    የኤል.ኤስ.ኤስ ማረጋገጫ ደረጃ

    ሎሳ

    -45

     

     

    ዲቢኤም

     

    LOS የማስረከቢያ ደረጃ

    LOSD

     

     

    -34

    ዲቢኤም

     

    ሎስ ሃይስተርሲስ

    ኤችአይኤስ

    0.5

     

    6

    dB

     

    ተቀባይ ነጸብራቅ

     

     

     

    -12

    dB

     
    图片1

    RSSIባህሪያት 

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    ተይብ።

    ከፍተኛ.

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    RSSI ቀስቅሴ-ዝቅተኛ

     

    0

     

    0.8

    V

     

    RSSI ቀስቅሴ-ከፍተኛ

     

    2.0

     

    ቪሲሲ

    V

     

    RSSI ቀስቅሴ መዘግየት

    TD

    0

     

    3000

    ns

     

    በጊዜ ውስጥ የእይታ ምልክት

    ቶንት

    300

     

     

    ns

     

    RSSI ቀስቅሴ ስፋት

    TW

    300

     

    ቶንት - ቲ.ዲ

    ns

     

    I2C መዳረሻ የተከለከለ ጊዜ

    Tp

     

     

    500

    μs

     

    የፒን ፍቺ

    10Gbps 1310nm 20km D uplex LC DDM SFP+ Module CT-L1396-20D

    ፒንአይ

    ምልክት

    ስም / መግለጫ

    የኃይል ሴክ.

    ማስታወሻ

    1

    ቬት

    አስተላላፊ መሬት

    1ኛ

     

    2

    TX_ስህተት

    የማስተላለፊያ ስህተት ምልክት

    3ኛ

    ከፍተኛ: ያልተለመደ;ዝቅተኛ: መደበኛ

    3

    TX_አቦዝን

    አስተላላፊ አሰናክል

    3ኛ

    ከፍተኛ: አስተላላፊ አሰናክል;ዝቅተኛ፡ አስተላላፊ ማንቃት።ከውስጥ 4.7k-10kΩ መሳብ።

    4

    MOD-DEF2

    የሞዱል ትርጉም 2

    3ኛ

    የሁለት ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ የውሂብ መስመር

    5

    MOD-DEF1

    የሞዱል ፍቺ 1

    3ኛ

    የሁለት ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ የሰዓት መስመር

    6

    MOD-DEF0

    የሞዱል ትርጉም 0

    3ኛ

    በመተላለፊያው ውስጥ ከመሬት ጋር ተገናኝቷል

    7

    RSSI ቀስቅሴ

    RSSI ቀስቅሴ ለትራንስሴቨር A/D ልወጣ

    3ኛ

    ከፍተኛ፡ RSSI A/D ልወጣን አንቃ

    8

    RX_LOS

    የምልክት ማጣት

    3ኛ

    ከፍተኛ: የምልክት ማጣት;ዝቅተኛ: ምልክት ተገኝቷል;

    9

    ቬየር

    ተቀባይ መሬት

    1ኛ

     

    10

    ቬየር

    ተቀባይ መሬት

    1ኛ

     

    11

    ቬየር

    ተቀባይ መሬት

    1ኛ

     

    12

    አርዲ-

    ኢንቪ.የተቀባይ ውሂብ ወደ ውጭ

    3ኛ

    LVPECL አመክንዮ ውፅዓት፣ ዲሲ ተጣምሮ

    13

    RD+

    የተቀባይ ውሂብ ወደ ውጭ

    3ኛ

    LVPECL አመክንዮ ውፅዓት፣ ዲሲ ተጣምሮ

    14

    ቬየር

    የተቀበለው መሬት

    1ኛ

     

    15

    VCCR

    ተቀባዩ ኃይል

    2ኛ

     

    16

    VCCT

    አስተላላፊ ኃይል

    2ኛ

     

    17

    ቬት

    አስተላላፊ መሬት

    1ኛ

     

    18

    ቲዲ+

    ወደ ውስጥ ውሂብ ያስተላልፉ

    3ኛ

    LVPECL አመክንዮ ግቤት፣ AC ተጣምሮ

    19

    ቲዲ-

    ኢንቪ.ወደ ውስጥ ውሂብ ያስተላልፉ

    3ኛ

    LVPECL አመክንዮ ግቤት፣ AC ተጣምሮ

    20

    ቬት

    አስተላላፊ መሬት

    1ኛ

     

    የምርት ሥዕል

    EPON OLT PX20+++ SFP አስተላላፊ CT-SET11-20DCD (4)
    EPON OLT PX20+++ SFP አስተላላፊ CT-SET11-20DCD (5)

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።