XPON 2GE AC WIFI CATV POTS ONU ONT

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU Gigabit ወደብ ባለሁለት ባንድ WIFI2.4&5.8G*2፣ 2.4 WIFI ከፍተኛ መጠን እስከ 300Mbps፣ 5.8 WIFI ከፍተኛ መጠን እስከ 1200Mbps።CATV ከ AGC አውቶማቲክ ትርፍ ጋር ፣የተለያዩ የኦፕቲካል ሃይሎችን የትርፍ መጠን ማስተካከል እና ቪዲዮ ለመድረስ RFን በተቀላጠፈ ሁኔታ ማውጣት ይችላል ውጤቶቹን ይመልከቱ ፣ወዘተ በ POTS ወደብ የGR-909's VOIP አገልግሎትን እና ለአጠቃላይ የመስመር ላይ ሙከራ የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፋል።EPON ወይም GPON ሁነታ EPON OLT ወይም GPON OLTን ሲያገናኙ መቀያየር ይችላሉ።ከድርጅታችን የተገዙ ምርቶች ከተሸጠበት ቀን ጀምሮ ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና የተሰጣቸው ናቸው, እና ሶፍትዌሩ ለህይወት በነጻ ሊሻሻል ይችላል.


  • ነጠላ መጠን፡230x207x470 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:510x425x475 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX51120R07C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 2GE+AC WIFI+CATV+POTS እንደ HGU (Home Gateway Unit) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ተዘጋጅቷል።የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ እና የቪዲዮ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 2GE+AC WIFI+CATV+POTS በበሰለ እና በተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT እና GPON OLT ሲደርሱ በራስ ሰር ወደ EPON ሁነታ ወይም GPON ሁነታ ሊቀየር ይችላል።

    ● 2GE+AC WIFI+CATV+POTS የ EPON ስታንዳርድ ቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን CTC3.0 እና GPON የ ITU-TG.984.X ቴክኒካል አፈጻጸምን ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ቀላል አስተዳደር፣ የውቅረት መለዋወጥ እና ጥሩ የአገልግሎት ጥራት ዋስትናዎችን ይቀበላል።

    ● 2GE+AC WIFI+CATV+POTS የተዘጋጀው በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

    ባህሪ

    XPON 2GE AC WIFI CATV POST ONU CX51120R07C(2)

    > GPON እና EPON አውቶማቲክ ፍለጋን ይደግፋል

    > Rogue ONT ማወቂያን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር ሁነታ PPPOE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የኢንተርኔት፣ የአይፒ ቲቪ እና የቪኦአይፒ አገልግሎቶችን በቀጥታ ከ ONT ወደቦች ጋር መያያዝ

    > ምናባዊ አገልጋይን፣ DMZ እና DDNSን፣ UPNPን ይደግፉ

    > በ MAC/IP/URL ላይ የተመሰረተ ማጣሪያን ይደግፉ

    > ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    > 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ እና ወደብ ማስተላለፍ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል እና DS-Liteን ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና ጥገናን ይደግፉ

    > የ CATV የርቀት አስተዳደርን ከ OLT ይደግፉ

    > የተቀናጀ የOAM የርቀት ውቅር እና የጥገና ተግባር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 2GE AC WIFI CATV POST ONU CX51120R07C(4)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    2 x 10/100/1000Mbps አውቶማቲክ የኤተርኔት በይነገጾች፣ ሙሉ/ግማሽ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Gbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    CATV በይነገጽ

    RF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-18dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥60dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 82dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    POTS በይነገጽ

    RJ11

    ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

    ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

    LED

    10 LED፣ ለ PWR ሁኔታ፣ ሎስ፣ ፖን፣ LAN1፣ LAN2፣2.4G፣5.8G፣

    ማስጠንቀቂያ፣ መደበኛ (CATV)፣ ኤፍኤክስኤስ

    የግፊት ቁልፍ

    3 ቁልፍ ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር ፣ ዳግም አስጀምር ፣ WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.3 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    2.4ጂ On 2.4G ዋይፋይ ወደላይ
    ብልጭ ድርግም የሚል 2.4G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል 2.4 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል
    5.8ጂ On 5G ዋይፋይ ወደላይ
    ብልጭ ድርግም የሚል 5G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል 5 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል
    PWR On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.
    ሎስ ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.
    PON On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።
    LAN1~LAN2 On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።
    ኤፍ.ኤስ.ኤስ On ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.
    ጠፍቷል የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።
    አስጠንቅቅ

    (CATV)

    On የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -18dBm ያነሰ ነው።
    ጠፍቷል የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -18dBm እና 2dBm መካከል ነው።
    መደበኛ

    (CATV)

    On የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -18dBm እና 2dBm መካከል ነው።
    ጠፍቷል የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -18dBm ያነሰ ነው።

    የመርሃግብር ንድፍ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ አይፒቪ፣ ቪኦዲ፣ የቪዲዮ ክትትል፣ CATV ወዘተ

    አስድ

    የምርት ሥዕል

    ONU-ወደ ቤት ውስጥ ከሚገባው የኦፕቲካል ፋይበር ጋር ያገናኙ እና የኦፕቲካል ሲግናሉን በኮምፒዩተሮች እና ራውተሮች ሊታወቅ ወደ ሚችል ዲጂታል ሲግናል ይቀይሩት።
    XPON 2GE AC WIFI CATV POST ONU CX51120R07C(3)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    2GE+ACዋይፋይ+CATV+POTS

    XPON

    CX51120R07C

    2* 10/100/1000M፣ 1 PON በይነገጽ፣RJ11በይነገጽ, አብሮ የተሰራ FWDM፣ 1 RF በይነገጽ፣ ድጋፍWIFI 5G&2.4G፣ ድጋፍCATVAGC, የፕላስቲክ መያዣ, የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    ገመድ አልባ LAN

    መሣሪያውን እንደገና ለማስጀመር የምርታችንን ኦፕሬሽን ገጽ እንመልከተው!

    ኤስዲኤፍ

    በየጥ

    ጥ1.በ XPON ONU መሳሪያዎች ላይ ከፍተኛው የ2.4GHz WIFI ፍጥነት ስንት ነው?
    መ: በ XPON ONU መሣሪያ ላይ ያለው ከፍተኛው የ2.4GHz WIFI ፍጥነት 300Mbps ሊደርስ ይችላል።

    ጥ 2.በ XPON ONU መሳሪያዎች ላይ ከፍተኛው የ5.8GHz WIFI ፍጥነት ስንት ነው?
    መ: በ XPON ONU መሳሪያዎች ላይ ያለው ከፍተኛው የ5.8GHz WIFI ፍጥነት 866Mbps ሊደርስ ይችላል።

    ጥ3.በ XPON ONU ላይ ያለው የCATV ተግባር ዓላማ ምንድን ነው?
    መ: በ XPON ONU መሳሪያዎች ላይ ያለው የ CATV ተግባር ከ AGC አውቶማቲክ ትርፍ መቆጣጠሪያ ጋር የተነደፈ ነው, ይህም የተለያዩ የኦፕቲካል ሃይሎችን ትርፍ መጠን ማስተካከል ይችላል.ለስላሳ የ RF ውፅዓት ያረጋግጡ እና የቪዲዮ እይታን ያሳድጉ።

    ጥ 4.XPON ONU የVOIP አገልግሎትን ይደግፋል?
    መ: አዎ፣ የ XPON ONU መሳሪያዎች የ GR-909 VOIP አገልግሎትን የሚደግፍ የPOTS ወደብ አላቸው።እንዲሁም ለአጠቃላይ የመስመር ላይ ሙከራ የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፋል።

    ጥ 5.የ XPON ONU መሳሪያዎች በEPON እና GPON ሁነታ መካከል መቀያየር ይችላሉ?
    መ: አዎ፣ የ XPON ONU መሳሪያ ከEPON OLT ወይም GPON OLT ጋር ሲገናኝ በEPON እና GPON ሁነታ መካከል መቀያየር ይችላል።ይህ በአውታረ መረብ ውቅር እና ተኳሃኝነት ላይ ተለዋዋጭነትን ይሰጣል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።