AX1800 WIFI6 4GE WIFI 2CATV POTs 2USB ONU አምራች

አጭር መግለጫ፡-

CX62142R07C WIFI6 AX1800 ባለሁለት ባንድ (2.4&5.8GHz) ONU፣ Realtek chipset 9607C በመጠቀም ከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ቀላል አስተዳደር፣ የውቅረት መለዋወጥ እና ጥሩ የአገልግሎት ጥራት (Qos) ዋስትና አለው።የWIFI6 (4×4 MOMI) ቴክኖሎጂን በመጠቀም የWIFI ፍጥነት 1800Mbps ሊደርስ ይችላል።2CATV እና 1POTS ተጠቃሚዎችን ቴሌቪዥን ለመመልከት እና ጥሪ ለማድረግ የሚያስፈልጉትን ነገሮች ማሟላት ይችላሉ።የ 4 ጊጋቢት ኔትወርክ ወደቦች በተጠቃሚው ፍላጎት መሰረት ከተለያዩ የኔትወርክ መሳሪያዎች ማለትም ራውተር፣ ስዊች፣ ኮምፒውተሮች ወዘተ ጋር ሊገናኙ ይችላሉ።


  • ነጠላ መጠን፡ mm
  • የካርቶን መጠን: mm
  • የምርት ሞዴል፡-CX62142R07C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 4G+WIFI+2CATV+1POTS+2USB በተለይ ለFTTH እና ለሶስት ጊዜ ጨዋታ አገልግሎት ቋሚ የኔትወርክ ኦፕሬተሮችን ፍላጎት ለማሟላት የተነደፈ የብሮድባንድ መዳረሻ መሳሪያ ነው።

    ● 4G+WIFI+2CATV+1POTS+2USBis ከፍተኛ አፈጻጸም ባለው ቺፕ መፍትሄ ላይ የተመሰረተ፣የ XPON ባለሁለት ሞድ ቴክኖሎጂን (EPON እና GPON) ይደግፋል፣ ተሸካሚ-ደረጃ FTTH መተግበሪያ ውሂብ አገልግሎቶችን ይሰጣል፣ እና የOAM/OMCI አስተዳደርን ይደግፋል።

    ● 4G+WIFI+2CATV+1POTS+2USB የንብርብ 2/ንብርብር 3 ተግባራትን እንደ IEEE802.11b/g/n/ac/ax WiFi 6 ቴክኖሎጂን ይደግፋል፣ 4x4 MIMO በመጠቀም ከፍተኛ ፍጥነት እስከ 1800Mbps።

    ● 4G+WIFI+2CATV+1POTS+2USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● 4G+WIFI+2CATV+1POTS+2USB የተነደፉት በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

     

     

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል

    CX62242R07C

    CX61242R07C CX62142R07C

    CX61142R07C

      

    ባህሪ

    4ጂ 

    2CATV

    2VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1CATV

    2VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    2CATV

    1VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1CATV

    1VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል

    CX62042R07C CX61042R07C CX60242R07C CX60142R07C
      

    ባህሪ

    4ጂ 

    2CATV

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1CATV

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    2VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል

    CX60042R07C

         
                   ባህሪ 4ጂ 

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

         

    ባህሪ

    XPON 4GE AX1800 2CATV POTS 2USB ONU CX62142R07C(1)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > የ GPON G.984/G.988 መስፈርት እና IEEE802.3ah ያክብሩ።

    > የ CATV በይነገጽን ለቪዲዮ አገልግሎት እና የርቀት መቆጣጠሪያን በ Major OLT ይደግፉ

    > ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    > በPOTS ላይ ከGR-909 ጋር የተዋሃደ የመስመር ሙከራን ያከብራል።

    > 802.11 b/g/a/n/ac/ax፣ 802.11ax WIFI6(4x4MIMO) ተግባር እና ባለብዙ SSID ድጋፍ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የኃይል ማጥፋት ማንቂያ ተግባርን ይደግፉ ፣ ለአገናኝ ችግር ፍለጋ ቀላል

    >የVLAN ውቅረት ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    >የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    >የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    >መስመር PPPoE/IPoE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታን ይደግፉ

    >IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    >የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    >የውሂብ ፓኬት ማጣሪያን በተለዋዋጭ ለማዋቀር ACL እና SNMP ን ይደግፉ

    >ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 4GE AX1800 2CATV POTS 2USB ONU CX62142R07C(3)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    ነጠላ ሁነታ, SC / APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የኦፕቲካል ኃይልን ከመጠን በላይ መጫን፡ -3dBm(EPON) ወይም - 8dBm(GPON)

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    Stamdard USB2.0፣ Stamdard USB3.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac/ax ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴናዎችን ይደግፉ፣ እስከ 1800Gbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    CATV በይነገጽ

    2xRF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-15dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥45dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 80dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    POTS ወደብ

    1 × POTS RJ11 አያያዥ

    LED

    16 LED ፣ PWR ፣ ሎስ \ ፖን ፣ በይነመረብ ፣ LAN1 ፣ LAN2 ፣ LAN3 ፣ LAN4 ፣ 2.4G ፣ 5G ፣ WPS ፣ USB2.0/USB3.0 ፣ FXS ፣ መደበኛ 1

    (CATV1)/መደበኛ 2(CATV2)

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12V/1.5A

    የሃይል ፍጆታ

    <18 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

     

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    On ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.
    ጠፍቷል የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    መደበኛ

    (CATV)

    On የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -15dBm እና 2dBm መካከል ነው።
    ጠፍቷል የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -15dBm ያነሰ ነው።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል፣ CATV፣ VoIP

    29cb811dcecc1282b3259c20e3ca8dc

    የምርት ገጽታ

    XPON 4GE AX1800 2CATV POTS 2USB ONU CX62142R07C (主图))
    XPON 4GE AX1800 2CATV POTS 2USB ONU CX62142R07C(2)

    የማዘዣ መረጃ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    AX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2CATV+POTs+2USB ONU

    CX62142R07C

    4 * 10/100/1000M የአውታረ መረብ ወደብ ፣ 2 CATA ወደቦች ፣ 1 POTS ወደቦች ፣ 2 የዩኤስቢ ወደቦች ፣ የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

     

    መደበኛ የኃይል አስማሚ

    可选常规电源适配器配图

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።