WIFI6 AX3000 4GE WIFI 2USB ONU አቅራቢ አምራች

አጭር መግለጫ፡-

የCX60042Z28S WIFI6 AX3000 ONU ፍጥነት ለማሟላት የአውታረ መረብ ልምድን ያሻሽሉ!የWIFI6 AX3000 ONU መሳሪያ 4 Gigabit አውታረ መረብ ወደቦች እና 2 USB በይነገጾች ያቀርባል፣ የWIFI ፍጥነት 3000Mbps ነው።የEPON/GPON OLT መዳረሻን ይደግፋል፣ GPON G.984/G.988፣ IEEE802.3an እና ሌሎች ደረጃዎችን ያከብራል፣ IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፋል፣ እና ከታዋቂ OLTs ጋር ተኳሃኝ ነው።


  • ነጠላ መጠን፡ mm
  • የካርቶን መጠን: mm
  • የምርት ሞዴል፡-CX60042Z28S
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 4G+WIFI+2USB የብሮድባንድ መዳረሻ መሳሪያ ነው በተለይ ቋሚ የኔትወርክ ኦፕሬተሮችን ለFTTH እና ለሶስት ጊዜ ጨዋታ አገልግሎቶች ፍላጎት ለማሟላት የተነደፈ ነው።

    ● 4G+WIFI+2USB ከፍተኛ አፈጻጸም ባለው ቺፕ መፍትሄ ላይ የተመሰረተ ነው፣የ XPON ባለሁለት ሁነታ ቴክኖሎጂን (EPON እና GPON) ይደግፋል፣ ተሸካሚ-ደረጃ FTTH አፕሊኬሽን ዳታ አገልግሎቶችን ይሰጣል እና የOAM/OMCI አስተዳደርን ይደግፋል።

    ● 4G+WIFI+2USB 4x4 MIMO በመጠቀም የንብርብ 2/ንብርብር 3 ተግባራትን እንደ IEEE802.11b/g/n/ac/ax WiFi 6 ቴክኖሎጂን ይደግፋል፣ ከፍተኛ ፍጥነት እስከ 3000Mbps።

    ● 4G+WIFI+2USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● 4G+WIFI+2USB የተነደፉት በZTE ቺፕሴት ZX279128S ነው።

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል CX62242Z28S CX61242Z28S CX62142Z28S CX61142Z28S
     

     

    ባህሪ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል CX62042Z28S CX61042Z28S CX60242Z28S  CX60142Z28S
     

     

    ባህሪ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል CX60042Z28S      
      4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

         

    ባህሪ

    WIFI6 AX3000 4GE WIFI 2USB ONU CX60042Z28S (2)

    >ድርብ ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    >የ GPON G.984/G.988 መስፈርት እና IEEE802.3ah ያክብሩ።

    >802.11 b/g/a/n/ac/ax፣ 802.11ax WIFI6(4x4MIMO) ተግባር እና ባለብዙ SSID ይደግፉ

    >NAT ን ይደግፉ ፣ የፋየርዎል ተግባር።

    >የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ንፋስ መቆጣጠሪያ ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    >የኃይል ማጥፋት ማንቂያ ተግባርን ይደግፉ ፣ለግንኙነት ችግር ፍለጋ ቀላል

    >የVLAN ውቅረት ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    >የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    >የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    >መስመር PPPoE/IPoE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታን ይደግፉ

    >IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    >የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    >የውሂብ ፓኬት ማጣሪያን በተለዋዋጭ ለማዋቀር ACL እና SNMP ን ይደግፉ

    >ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    WIFI6 AX3000 4GE WIFI 2USB ONU CX60042Z28S(1)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    ነጠላ ሁነታ, SC / APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የኦፕቲካል ኃይልን ከመጠን በላይ መጫን፡ -3dBm(EPON) ወይም - 8dBm(GPON)

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    Stamdard USB2.0፣ Stamdard USB3.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac/ax ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 3000Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    LED

    13LED፣ PWR፣ ሎስ ፖን፣ ኢንተርኔት፣ LAN1፣ LAN2፣ LAN3፣ LAN4፣ 2.4G፣፣5G፣WPS፣USB2.0/USB3.0

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12V/1.5A

    የሃይል ፍጆታ

    <18 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

     

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል

     

     

    444fb48e3ee310de5f9118e20912e90

    የምርት ገጽታ

    WIFI6 AX3000 4GE WIFI 2USB ONU CX60042Z28S(1)
    WIFI6 AX3000 4GE WIFI 2USB ONU CX60042Z28S (6)

    የማዘዣ መረጃ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    WIFI6 AX3000 4GE+WIFI+2USB ONU

    CX60042Z28S

    4*10/100/1000M የኔትወርክ ወደብ፣2 የዩኤስቢ ወደቦች፣የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

     

    መደበኛ የኃይል አስማሚ

    可选常规电源适配器配图

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።