XPON 1G1F WIFI POTs ONU የምርት አቅራቢ ላኪ

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU፣ የሪልቴክ መፍትሄ RTL9602C+RTL8192 ተከታታይን በመጠቀም።በ1Gigabit 1FE WIFI እና POTs ወደብ፣POTs በነጻነት የኦፕሬተር መድረክን ማዘጋጀት፣ ከተለያዩ አገሮች የመደወያ ደረጃዎች ጋር በተጣጣመ መልኩ እና ከአካባቢው የአጠቃቀም ደረጃዎች ጋር ፍጹም ተጣምሮ።የአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH መተግበሪያ ውሂብ አገልግሎት መዳረሻ።የ IEEE802.11n, ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ቴክኒካዊ መስፈርቶችን ያሟሉ እና የቻይና ቴሌኮም EPON CTC3.0 ቴክኒካዊ መስፈርቶችን ያሟሉ.ከEPON OLT ወይም GPON OLT ጋር ሲገናኝ በራስ ሰር ወደ EPON ወይም GPON ሁነታ መቀየር ይችላል።2×2 MIMO በመጠቀም ከፍተኛው ፍጥነት 300Mbps ሊደርስ ይችላል።


  • ነጠላ መጠን፡210x55x170 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:565x435x370 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX20120R02C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 1G1F+WIFI+POTs የተነደፈው HGU (Home Gateway Unit) በመረጃ ማስተላለፍ FTTH መፍትሄዎች ላይ ነው።የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 1G1F+WIFI+POTs በበሰለ እና በተረጋጋ፣በዋጋ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ● 1G1F + WIFI + POTs ከፍተኛ አስተማማኝነት, ቀላል አስተዳደር, የውቅረት ተለዋዋጭነት እና ጥሩ ጥራት ያለው አገልግሎት (QoS) የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈፃፀምን ለማሟላት ዋስትና ይሰጣል.

    ● 1G1F+WIFI+POTs ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራል፣በ2x2MIMO ይቀበላል፣ከፍተኛው ፍጥነት እስከ 300Mbps።

    ● 1G1F+WIFI+POTs እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራል።

    ● 1G1F+WIFI+POTs የተሰራው በሪልቴክ ቺፕሴት 9602ሲ ነው።

    ባህሪ

    XPON 1G1F WIFI ፖትስ በሲኤክስ20120R02C (5)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን ይደግፋል

    > ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    > በPOTs ላይ ከGR-909 ጋር የተጣጣመ የመስመር ሙከራ

    > 802.11n WIFI (2x2 MIMO) ተግባርን ይደግፉ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 1G1F WIFI POTS ONU CX20120R02C (6)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PONበይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ፡1310nሜትር;የታችኛው ተፋሰስ:1490 nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    1x10/100/1000Mbps እና 1x10/100Mbps ራስ-የሚለምደዉ የኤተርኔት በይነገጾች. ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n ጋር የሚስማማ

    የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.4835GHz

    MIMO ን ይደግፉ፣ እስከ 300Mbps ይመዝኑ

    2T2R,2 ውጫዊ አንቴና 5dBi

    ድጋፍ፡Mብዙ SSID

    ቻናል፡13

    የማስተካከያ አይነት፡ DSSS,CCK እና ኦፌዴን

    ኢንኮዲንግ እቅድ፡ BPSK,QPSK,16QAM እና 64QAM

    ፖትSወደብ

    RJ11

    ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

    ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

    LED

    8 LED፣ ለ WIFI ሁኔታ,WPS,PWR,ሎስ,PON,LAN1~LAN2,ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    የግፊት ቁልፍ

    4ለኃይል ማብራት/ማጥፋት ተግባር፣ ዳግም አስጀምር, WPS, WIFI

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን:0+50℃

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን:-40℃~+60

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12 ቪ/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6W

    የተጣራ ክብደት

    <0.4kg

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    WIFI

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን አይቀበሉምወይም በዝቅተኛ ምልክቶች.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።.

    LAN1~ LAN2

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK).
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) መረጃ (ACT) መላክ ወይም መቀበል ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) የግንኙነት ልዩነት ወይም አልተገናኘም።

    ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    On ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.
    ጠፍቷል የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    የመርሃግብር ንድፍ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ VoIP ወዘተ

    አስድ

    የምርት ሥዕል

    XPON 1G1F WIFI POTS ONU CX20120R02C (2)
    XPON 1G1F WIFI POTS ONU CX20120R02C (1)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 1ጂ1ኤፍ ዋይፋይ ፖትስኦኤንዩ

    CX20120R02C

    1 * 10/100/1000M እና 1 * 10/100M የኤተርኔት በይነገጽ፣ 1 PON በይነገጽ፣ 1 POTS በይነገጽ፣ የWi-Fi ተግባርን ይደግፋል፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    የ WAN ውቅር

    ይህ የእኛ የ WAN ውቅረት ገጽ ነው።ወደ ድረ-ገጹ ከገቡ በኋላ የ "PON WAN" ሜኑ የግንኙነቱን ዝርዝር ውቅር፣ የVLAN መታወቂያ፣ የቻናል ሁነታ እና የግንኙነት አይነት የሚያሳይበትን በይነገጽ ያስገቡ።

    አስድ

    በየጥ

    ጥ1.XPON ONU ምንድን ነው?ምን ተግባራትን ያቀርባል?
    መ: XPON ONU ሪልቴክ መፍትሄ RTL9602C+RTL8192 ተከታታይን በመጠቀም የአውታረ መረብ መሳሪያ ነው።1Gigabit 1FE WIFI እና POT ወደብ ያቀርባል።የPOT ወደቦች በነፃነት ሊዘጋጁ፣ የተለያዩ አገሮችን የመደወያ ደረጃዎች ያሟላሉ፣ እና ከአካባቢው የአጠቃቀም ደረጃዎች ጋር ፍጹም ሊጣመሩ ይችላሉ።የአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH መተግበሪያ ውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ጥ 2.XPON ONU ምን ቴክኒካዊ መስፈርቶችን ያሟላል?
    መ: XPON ONU የIEEE802.11n፣ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ቴክኒካዊ መስፈርቶችን ያከብራል።በተመሳሳይ ጊዜ የቻይና ቴሌኮም EPON CTC3.0 ቴክኒካዊ መስፈርቶችን ያሟሉ.

    ጥ3.XPON ONU ምን አይነት ግንኙነትን ይደግፋል?
    መ: XPON ONU ከEPON OLT ወይም GPON OLT ጋር ሊገናኝ ይችላል።ከ EPON እና GPON ቴክኖሎጂዎች ጋር ተኳሃኝ ነው.

    ጥ 4.XPON ONU መጠቀም ምን ጥቅሞች አሉት?
    መ: XPON ONU መጠቀም ብዙ ጥቅሞች አሉት።በ 1Gigabit 1FE WIFI እና POT ወደብ ከፍተኛ ፍጥነት ያለው የበይነመረብ ግንኙነት ያቀርባል።የPOT ወደብ ከተለያዩ አገሮች የመደወያ ደረጃዎች ጋር እንዲስማማ ሊበጅ ይችላል።በተጨማሪም XPON ONU የአገልግሎት አቅራቢ ደረጃ ነው እና አስተማማኝ እና ቀልጣፋ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን መስጠት ይችላል።

    ጥ 5.ለ XPON ONU ምን ልዩ መተግበሪያዎች ወይም ኢንዱስትሪዎች በብዛት ጥቅም ላይ ይውላሉ?
    መ: XPON ONU በተለምዶ ከፋይበር-ወደ-ቤት (FTTH) መተግበሪያዎች ውስጥ ጥቅም ላይ ይውላል።እንደ የመኖሪያ ሰፈሮች, የንግድ ሕንፃዎች እና የቢሮ ቦታዎች የመሳሰሉ ከፍተኛ ፍጥነት እና የተረጋጋ የኔትወርክ ግንኙነቶችን ለሚፈልጉ የተለያዩ ኢንዱስትሪዎች ተስማሚ ነው.የተለያዩ የመደወያ ደረጃዎችን በተለዋዋጭ ሊያሟላ ይችላል፣ ይህም ለተለያዩ አገሮች በስፋት ተግባራዊ ይሆናል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።