10Gbps 1310nm 10/20/40km Duplex LC DDM SFP+ Module

አጭር መግለጫ፡-

አማራጭ ኪሎሜትሮች 10/20/40 ኪ.ሜ

እስከ 11.3Gbps የውሂብ መጠን

1310nm DFB ሌዘር እና ፒን ፎቶ ማወቂያ

Duplex LC መያዣ ኦፕቲካል በይነገጽ ታዛዥ

ነጠላ + 3.3 ቪ የኃይል አቅርቦት

የዲዲኤምአይ ተግባር ከውስጥ የተስተካከለ ሁነታ ጋር ይገኛል።

ሙቅ-ተሰካ

የምልክት ውፅዓት ተቀባይ መጥፋት

አስተላላፊ ግቤትን ያሰናክላል

ኢንተርናሽናል መደብ 1 ሌዘር ደህንነት የተረጋገጠ

የሚሠራ የሙቀት መጠን;

ንግድ: -5°C~70°ሴ

RoHS የሚያከብር

 

 


  • የምርት ሞዴል፡-ሲቲ-L1396-10D
  • የምርት ሞዴል፡-ሲቲ-L1396-20D
  • የምርት ሞዴል፡-ሲቲ-L1396-40D
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    መደበኛ

    ከ SFP+ MSA ጋር የሚስማማ

    ከኤስኤፍኤፍ-8472 ጋር የሚስማማ

    ከIEEE802.3ae ጋር የሚስማማ

    10ጂኤፍሲ

    ቴክኒካዊ አመልካቾች

    ፍጹም ከፍተኛ ደረጃ አሰጣጦች

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    የማከማቻ ሙቀት

    TS

    -40

    85

    ° ሴ

    የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ

    ቪሲሲ

    0

    3.6

    V

    አንፃራዊ እርጥበት

    RH

    5

    95

    %

     

    የሚመከሩ የአሠራር ሁኔታዎች

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የክወና ኬዝ ሙቀት

    Tc

    -5

     

    70

    ° ሴ

    ሲቲ-L1396-20DC

    የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ

    ቪሲሲ

    3.13

    3.3

    3.47

    V

     

    የውሂብ መጠን

     

    1

    10.3125

    11.3

    Gbps

     

    የፋይበር ርዝመት 9/125μm ኮር SMF

     

     

     

    10

    km

     

    የኤሌክትሪክ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    አጠቃላይ የአቅርቦት ወቅታዊ

    አይ.ሲ.ሲ

     

     

    300

    mA

     

    አስተላላፊ

    አስተላላፊ ልዩነት የግቤት ቮልቴጅ

     

    180

     

    1200

    mV

     

    Tx_Fault የውጤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኦኤች

    2.4

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    Tx_Fault የውጤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ጥራዝ

    0

     

    0.4

    V

    LVTTL

    Tx_የግቤት ቮልቴጅን አሰናክል - ከፍተኛ

    ቪኤች

    2

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    Tx_የግቤት ቮልቴጅን አሰናክል - ዝቅተኛ

    ቪኤል

    0

     

    0.8

    V

    LVTTL

    የግብአት ልዩነት ኢምፔዳንስ

     

    90

    100

    110

    Ω

     

    ተቀባይ

    ተቀባይ ልዩነት የውፅአት ቮልቴጅ

     

    300

     

    850

    mV

     

    LOS የውጤት ቮልቴጅ - ከፍተኛ

    ቪኦኤች

    2.4

     

    ቪሲሲ

    V

    LVTTL

    የኤሌክትሪክ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    LOS የውጤት ቮልቴጅ - ዝቅተኛ

    ጥራዝ

    0

     

    0.4

    V

    LVTTL

    የውጤት ልዩነት ኢምፔዳንስ

     

    90

    100

    110

    Ω

     

    የኦፕቲካል አስተላላፊ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    አማካይ የውጤት ኃይል

    POUT

    -8.2

     

    +0.5

    ዲቢኤም

     

    የመሃል ሞገድ ርዝመት

    ኦ.ሲ

    1290

    1310

    1330

    nm

     

    ስፔክትራል ስፋት(-20ዲቢ)

    Δλ

     

     

    1

    nm

     

    የጎን ሁነታ ማፈን ሬሾ

    SMSR

    30

     

     

    dB

     

    የመጥፋት ውድር

    ER

    3.5

     

     

    dB

     

    አንጻራዊ ጥንካሬ ጫጫታ

    RIN

     

     

    - 128

    dB/Hz

     

    የጨረር መነሳት/ውድቀት ጊዜ

    TR/TF

    28

     

    50

    ps

     

    አስተላላፊ እና መበታተን ቅጣት

    TDP

     

     

    3.2

    dB

     

    ማሰራጫ ጠፍቷል ኃይል

    POFF

     

     

    -45

    ዲቢኤም

     

    የውጤት ዓይን ንድፍ

    ከIEEE802.3ae ጋር የሚስማማ

    የጨረር ተቀባይ ባህሪያት

    መለኪያ

    ምልክት

    ደቂቃ

    የተለመደ

    ከፍተኛ

    ክፍል

    ማስታወሻዎች

    የመሃል ሞገድ ርዝመት

    λc

    1260

     

    1610

    nm

     

    ተቀባይ ትብነት

    PSEN

     

     

    - 14.4

    ዲቢኤም

    1

    የግቤት ሙሌት ኃይል (ከመጠን በላይ መጫን)

    PSAT

    0.5

     

     

    ዲቢኤም

     

    ተቀባይ ነጸብራቅ

     

     

     

    - 12

    dB

     

    LOS የማስረከቢያ ደረጃ

    LOSD

     

     

    - 17

    ዲቢኤም

     

    የኤል.ኤስ.ኤስ ማረጋገጫ ደረጃ

    ሎሳ

    -30

     

     

    ዲቢኤም

     

    የሎስ ጅብ

    ኤችአይኤስ

    0.5

     

    6

    dB

     

    የፒን ፍቺ

    10Gbps 1310nm 20km D uplex LC DDM SFP+ Module CT-L1396-20D

    ፒን ቁጥር

    ምልክት

    ስም / መግለጫ

    ኃይል

    ሴክ

    ማስታወሻዎች

    1

    ቬት

    አስተላላፊ መሬት (ከተቀባዩ መሬት ጋር የተለመደ)

    1ኛ

    1

    2

    TX_ስህተት

    የማስተላለፊያ ስህተት, ዝቅተኛ: መደበኛ;ከፍተኛ: ያልተለመደ

    3ኛ

    2

     

    3

     

    TX_አቦዝን

    አስተላላፊ አሰናክል

    ከፍተኛ፡ ማስተላለፊያ ጠፍቷል

    ዝቅተኛ፡ አስተላላፊ በርቷል።

     

    3ኛ

     

    3

    4

    ኤስዲኤ

    2-የሽቦ ተከታታይ በይነገጽ የውሂብ መስመር

    (በ INF-8074i ውስጥ ካለው MOD-DEF2 ጋር ተመሳሳይ)

    3ኛ

    4

    5

    ኤስ.ኤል.ኤል

    2-የሽቦ ተከታታይ በይነገጽ የሰዓት መስመር

    (በ INF-8074i ውስጥ ካለው MOD-DEF2 ጋር ተመሳሳይ)

    3ኛ

    4

    6

    Mod_ABS

    ሞጁል የለም፣ በሞጁል ውስጥ ከ VeeT ወይም VeeR ጋር ይገናኙ

    3ኛ

    5

    7

    አርኤስ0

    0 ምረጥ፣ በአማራጭ የSFP+ ሞጁል መቀበያ ይቆጣጠራል።ኤንሲ

    3ኛ

    6

     

    8

     

    RX_LOS

    የምልክት ማመላከቻ ተቀባይ ማጣት

    ከፍተኛ: የምልክት ማጣት

    ዝቅተኛ፡ ሲግናል ተገኝቷል

     

    3ኛ

     

    7

    9

    አርኤስ1

    ደረጃ ይስጡ 1 ን ይምረጡ ፣ እንደ አማራጭ SFP + ሞጁሉን ይቆጣጠራል

    3ኛ

    8

     

     

    አስተላላፊ.ኤንሲ

     

     

    10

    ቬየር

    ተቀባይ መሬት

    1ኛ

    1

    11

    ቬየር

    ተቀባይ መሬት

    1ኛ

    1

    12

    አርዲ-

    ተቀባይ የተገለበጠ DATA ወጥቷል።AC ተጣምሯል።ሲኤምኤል-ኦ

    3ኛ

     

    13

    RD+

    ተቀባይ ያልተገለበጠ DATA ወጥቷል።AC ተጣምሯል።ሲኤምኤል-ኦ

    3ኛ

     

    14

    ቬየር

    ተቀባይ መሬት

    1ኛ

    1

    15

    ቪሲሲአር

    ተቀባዩ የኃይል አቅርቦት

    2ኛ

     

    16

    ቪሲሲቲ

    አስተላላፊ የኃይል አቅርቦት

    2ኛ

     

    17

    ቬት

    አስተላላፊ መሬት

    1ኛ

    1

    18

    ቲዲ+

    አስተላላፊ ያልሆነ የተገለበጠ DATA በAC ተጣምሯል።ሲኤምኤል-አይ

    3ኛ

     

    19

    ቲዲ-

    አስተላላፊ የተገለበጠ DATA በ AC ተጣምሯል።ሲኤምኤል-አይ

    3ኛ

     

    20

    ቬት

    አስተላላፊ መሬት

    1ኛ

    1

    የምርት ሥዕል

    10Gbps 1310nm 20km D uplex LC DDM SFP+ Module CT-L1396-20D(4)
    10Gbps 1310nm 20km D uplex LC DDM SFP+ Module CT-L1396-20D(5)

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።