WIFI6 AX3000 4GE WIFI3000 2CATV 2USB ONU ፋብሪካ

አጭር መግለጫ፡-

CX62042Z28S AX3000 WIFI6 ONU የተለያዩ መሳሪያዎችን እንደፈለጋችሁ እንድታገናኙ በ4 Gigabit ኔትወርክ ወደቦች የተሰራ ነው።WIFI3000M በማንኛውም ጊዜ በከፍተኛ ፍጥነት የኢንተርኔት ሰርፊንግ እንድትደሰቱ ይፈቅድልሃል።የቤት ውስጥ መዝናኛ፣ የቢሮ አውታረመረብ ወይም የባለሙያ መስክ ምርቶቻችን የእርስዎን ፍላጎቶች ሊያሟሉ ይችላሉ።በ 2 CATV እና 2 USB ኃይለኛ ተግባራት የታጠቁ, የመልቲሚዲያ እና ባለብዙ-ተግባር ማስፋፊያን በቀላሉ መገንዘብ ይችላሉ.ባለከፍተኛ ጥራት ቪዲዮን፣ የድምጽ ግንኙነቶችን ወይም የውሂብ ግንኙነቶችን ወደ ተለያዩ የዩኤስቢ መሳሪያዎች ማስተላለፍ ካስፈለገዎት የእኛ ONU ለእርስዎ ሊያስተናግደው ይችላል።በተመሳሳይ ጊዜ በቀን 24 ሰዓት ጥሪ ላይ የሚገኙ እና በማንኛውም ጊዜ ለጥያቄዎችዎ መልስ ለመስጠት ዝግጁ የሆነ የባለሙያ አገልግሎት ቡድን አለን።


  • ነጠላ መጠን፡ mm
  • የካርቶን መጠን: mm
  • የምርት ሞዴል፡-CX62042Z28S
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

     4G+WIFI+2CATV+2USB በተለይ ቋሚ የኔትወርክ ኦፕሬተሮችን ለFTTH እና ለሶስት ጊዜ ጨዋታ አገልግሎቶች ፍላጎት ለማሟላት የተነደፈ የብሮድባንድ መዳረሻ መሳሪያ ነው።

     4G+WIFI+2CATV+2USB ከፍተኛ አፈጻጸም ባለው ቺፕ መፍትሄ ላይ የተመሰረተ፣የ XPON ባለሁለት ሁነታ ቴክኖሎጂን (EPON እና GPONን) ይደግፋል፣ ተሸካሚ-ደረጃ FTTH አፕሊኬሽን ዳታ አገልግሎቶችን ያቀርባል እና የOAM/OMCI አስተዳደርን ይደግፋል።

     4G+WIFI+2CATV+2USB 4x4 MIMO በመጠቀም የንብርብ 2/ንብርብር 3 ተግባራትን እንደ IEEE802.11b/g/n/ac/ax WiFi 6 ቴክኖሎጂን ይደግፋል፣ ከፍተኛ ፍጥነት እስከ 3000Mbps።

     4G+WIFI+2CATV+2USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

     4G+WIFI+2CATV+2USB የተነደፉት በZTE ቺፕሴት ZX279128S ነው።

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል CX62242Z28S CX61242Z28S CX62142Z28S CX61142Z28S

    ባህሪ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል CX62042Z28S CX61042Z28S CX60242Z28S  CX60142Z28S

    ባህሪ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1CATV

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 1VOIP

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል CX60042Z28S      
      4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 4G

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2.4/5GWIFI

    4ae38081b769ce65dfc69838b7c168a 2 ዩኤስቢ

         

    ባህሪ

    > ድጋፍsድርብ ሁነታ (መዳረስ ይችላል።GPON/ኢፒኦን OLT).

    >የ GPON G.984/G.988 መስፈርት እና IEEE802.3ah ያክብሩ።

    > የ CATV በይነገጽን ለቪዲዮ አገልግሎት እና የርቀት መቆጣጠሪያን በሜጀር OLT ይደግፉ

    > 802.11 b/g/n/ac/ax፣ 802.11ac WIFI6(4x4 MIMO) ተግባር እና ባለብዙ SSID ድጋፍ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ድጋፍACL እና SNMP የውሂብ ፓኬት ማጣሪያን በተለዋዋጭ ለማዋቀር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    ዝርዝር መግለጫ

     

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    ነጠላ ሁነታ,SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የኦፕቲካል ኃይልን ከመጠን በላይ መጫን፡ -3dBm(EPON) ወይም - 8dBm(GPON)

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    Stamdard USB2.0,Stamdard USB3.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac/ax ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 3000Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    CATV በይነገጽ

    2xRF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-15dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥45dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡ ≥ 80dBuV(-7 ዲቢኤም የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣35(-10ዲቢኤም)

    LED

    15LED፣PWR,ሎስ\ON,ኢንተርኔት,LAN1,LAN2,LAN3,LAN4,2.4ጂ፣,5G,WPS,USB2.0/USB3.0,መደበኛ 1(CATV1)/መደበኛ 2(CATV2)

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን: 0℃+50 ℃

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን: -40 ℃+60 ℃

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12V/1.5A

    የሃይል ፍጆታ

    <18 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

     

     

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    መደበኛ

    (CATV)

    On የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -15dBm እና 2dBm መካከል ነው።
    ጠፍቷል የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -15dBm ያነሰ ነው።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል፣ CATV፣ ወዘተ

    የምርት ገጽታ

    Lnformation በማዘዝ ላይ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    AX3000 WIFI6 4GE+WIFI+2CATV+2USB ONU

    CX62042Z28S

    4*10/100/1000MNetwork port ;2 CATV ወደቦች;2 የዩኤስቢ ወደቦች;የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

     

    መደበኛ የኃይል አስማሚ

    可选常规电源适配器配图

    በየጥ

    Q1: በ AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ጥቅም ላይ የዋለው የኔትወርክ ቴክኖሎጂ ምንድነው?
    A1: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G 4×4 MIMO ሽቦ አልባ አውታር ቴክኖሎጂን ይቀበላል።

    Q2: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን የግንኙነት አማራጮች አሉት?
    A2: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከ CATV ወደብ፣ ከኬብል ቲቪ በይነገጽ የቪዲዮ አገልግሎት ጋር መገናኘት ይችላል፣ እና OLT ONU ን በርቀት መቆጣጠር ይችላል።መረጃ ለማንበብ 2 ዩኤስቢም አለው።

    Q3: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን መስፈርት አሟልቷል?
    A3: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G GPON G.984/G988 እና IEEE802.3ah እና ሌሎች መመዘኛዎችን ያከብራል።

    Q4: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂው የ OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው?
    A4: አዎ፣ AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂ የ OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው።

    Q5: የ AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G የተለያዩ የወደብ ተግባራት ምንድናቸው?
    A5: የ ETH WAN ወደብ እንደ ራውተር, LAN1 ወደብ እንደ አፕሊኬሽን ወደብ እና ሌሎች ወደቦች ከተርሚናል ጋር ለመገናኘት እንደ የአሁኑ አገናኝ ወደብ ሊያገለግሉ ይችላሉ.

    በየጥ

    Q1: በ AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ጥቅም ላይ የዋለው የኔትወርክ ቴክኖሎጂ ምንድነው?
    A1: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G 4×4 MIMO ሽቦ አልባ አውታር ቴክኖሎጂን ይቀበላል።

    Q2: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን የግንኙነት አማራጮች አሉት?
    A2: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከ CATV ወደብ፣ ከኬብል ቲቪ በይነገጽ የቪዲዮ አገልግሎት ጋር መገናኘት ይችላል፣ እና OLT ONU ን በርቀት መቆጣጠር ይችላል።መረጃ ለማንበብ 2 ዩኤስቢም አለው።

    Q3: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን መስፈርት አሟልቷል?
    A3: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G GPON G.984/G988 እና IEEE802.3ah እና ሌሎች መመዘኛዎችን ያከብራል።

    Q4: AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂው የ OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው?
    A4: አዎ፣ AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂ የ OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው።

    Q5: የ AX3000 WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G የተለያዩ የወደብ ተግባራት ምንድናቸው?
    A5: የ ETH WAN ወደብ እንደ ራውተር, LAN1 ወደብ እንደ አፕሊኬሽን ወደብ እና ሌሎች ወደቦች ከተርሚናል ጋር ለመገናኘት እንደ የአሁኑ አገናኝ ወደብ ሊያገለግሉ ይችላሉ.


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።