WIFI6 AX1800 4GE WIFI 2USB ONU አምራች

አጭር መግለጫ፡-

CX60042R07C WIFI6 ONU ባለሁለት ባንድ WIFI2.4/5.8GHz፣የገመድ አልባ ግንኙነት ከፍተኛ ፍጥነት 1800Mbps።ባለከፍተኛ ጥራት ቪዲዮ፣ ጨዋታዎችን መጫወት ወይም ትላልቅ ፋይሎችን ማውረድ የተሻለ የአውታረ መረብ ተሞክሮ ማግኘት ይችላሉ።እንዲሁም ባለ 4 ጊጋቢት የኔትወርክ ወደቦች እና 2 የዩኤስቢ በይነገጽ መሳሪያዎን ማገናኘት የበለጠ ምቹ እና ፈጣን ያደርገዋል።


  • ነጠላ መጠን፡ mm
  • የካርቶን መጠን: mm
  • የምርት ሞዴል፡-CX60042R07C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 4G+WIFI+2USB የብሮድባንድ መዳረሻ መሳሪያ ነው በተለይ ቋሚ የኔትወርክ ኦፕሬተሮችን ለFTTH እና ለሶስት ጊዜ ጨዋታ አገልግሎቶች ፍላጎት ለማሟላት የተነደፈ ነው።

    ● 4G+WIFI+2USB ከፍተኛ አፈጻጸም ባለው ቺፕ መፍትሄ ላይ የተመሰረተ ነው፣የ XPON ባለሁለት ሁነታ ቴክኖሎጂን (EPON እና GPON) ይደግፋል፣ ተሸካሚ-ደረጃ FTTH አፕሊኬሽን ዳታ አገልግሎቶችን ይሰጣል እና የOAM/OMCI አስተዳደርን ይደግፋል።

    ● 4G+WIFI+2USB 4x4 MIMO በመጠቀም የንብርብ 2/ንብርብር 3 ተግባራትን እንደ IEEE802.11b/g/n/ac/ax WiFi 6 ቴክኖሎጂን ይደግፋል፣ ከፍተኛ ፍጥነት እስከ 1800Mbps።

    ● 4G+WIFI+2USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● 4G+WIFI+2USB የተነደፉት በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

     

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል

    CX62242R07C

    CX61242R07C CX62142R07C

    CX61142R07C

      

    ባህሪ

    4ጂ 

    2CATV

    2VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1CATV

    2VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    2CATV

    1VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1CATV

    1VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል

    CX62042R07C CX61042R07C CX60242R07C CX60142R07C
      

    ባህሪ

    4ጂ 

    2CATV

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1CATV

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    2VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    4ጂ 

    1VOIP

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል

    CX60042R07C

         
                   ባህሪ 4ጂ 

    2.4/5G WIFI

    2 ዩኤስቢ

         

    ባህሪ

    XPON 4GE AX1800 2USB ONU CX60042R07C(2)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > የ GPON G.984/G.988 መስፈርት እና IEEE802.3ah ያክብሩ።

    > 802.11 b/g/a/n/ac/ax፣ 802.11ax WIFI6(4x4MIMO) ተግባር እና ባለብዙ SSID ድጋፍ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የኃይል ማጥፋት ማንቂያ ተግባርን ይደግፉ ፣ ለአገናኝ ችግር ፍለጋ ቀላል

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    >የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    >የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    >መስመር PPPoE/IPoE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታን ይደግፉ

    >IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    >የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    >የውሂብ ፓኬት ማጣሪያን በተለዋዋጭ ለማዋቀር ACL እና SNMP ን ይደግፉ

    >ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 4GE AX1800 2USB ONU CX60042R07C(3)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    ነጠላ ሁነታ, SC / APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የኦፕቲካል ኃይልን ከመጠን በላይ መጫን፡ -3dBm(EPON) ወይም - 8dBm(GPON)

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    Stamdard USB2.0፣ Stamdard USB3.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac/ax ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 1800Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    LED

    13 LED ፣ PWR ፣ ሎስ \ ፖን ፣ በይነመረብ ፣ LAN1 ፣ LAN2 ፣ LAN3 ፣ LAN4 ፣ 2.4G ፣ 5G ፣ WPS ፣ USB2.0/USB3.0 ፣

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12V/1.5A

    የሃይል ፍጆታ

    <18 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

     

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

     

     

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

     

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

     

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

     

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

     

     

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

     

     

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል

     

    29cb811dcecc1282b3259c20e3ca8dc

    የምርት ገጽታ

    XPON 4GE AX1800 2USB ONU CX60042R07C
    XPON 4GE AX1800 2USB ONU CX60042R07C(6)

    የማዘዣ መረጃ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    AX1 WIFI6 4GE+WIFI+2USB ONU

    CX60042R07C

    4*10/100/1000M የኔትወርክ ወደብ፣2 የዩኤስቢ ወደቦች፣የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

     

    መደበኛ የኃይል አስማሚ

    可选常规电源适配器配图

    በየጥ

    ጥ1.ዋናዎቹ ባህሪያት ምንድን ናቸውAX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USBኦኤንዩ?

    - AX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USB ONU 4 Gigabit ወደቦች አሉት።
    - ባለሁለት ባንድ WiFi2.4/5.8GHz ይደግፉ።
    - የ EPON እና GPON መዳረሻን ይደግፉ።
    - ONU የማዕከላዊ ቢሮ OLT ሁነታን (EPON ወይም GPON) በራስ-ሰር መለየት ይችላል።
    - የሚለምደዉ EPON ወይም GPON የመዳረሻ ችሎታ።

    - ከፍተኛው የመተላለፊያ ፍጥነት 1800Mbps ሊደርስ ይችላል.

     ጥ 2.የትኛውን መመዘኛዎች እና ቴክኒካል ዝርዝሮች ያከናውናልAX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USBONU ተገዢ ነው?

    - የመሳሪያዎቹ ተግባራት እና የአፈፃፀም አመልካቾች የ ITU-T እና IEEE አግባብነት ያላቸው ምክሮችን ያከብራሉ.
    - ተዛማጅ ዓለም አቀፍ ደረጃዎችን እና የኢንዱስትሪ ቴክኒካዊ ዝርዝሮችን ያክብሩ።
    - ከዋናው OLT (አካባቢያዊ ተርሚናል) እና ሌሎች ተግባራት ጋር ተኳሃኝ.

    ጥ3.የድር አስተዳደር ተግባር ዓላማው ምንድን ነው?AX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USBኦኤንዩ?
    - የድር አስተዳደር ተግባር ተጠቃሚዎች AX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USB ONUን በድር ላይ በተመሰረተ በይነገጽ እንዲያዋቅሩ እና እንዲከታተሉ ያስችላቸዋል።
    - የ ONU ቅንብሮችን እና አፈፃፀምን ለማስተዳደር ለተጠቃሚ ምቹ የሆነ በይነገጽ ያቀርባል።

    ጥ 4.ይችላልAX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USBONU ከሌሎች የ OLT አይነቶች ጋር ጥቅም ላይ ይውላል?
    - አዎ፣AX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USB ONU ከዋናው ኦኤልቲ እና ሌሎች ተግባራት ጋር ተኳሃኝ ነው።
    - ተዛማጅ ደረጃዎችን እና ቴክኒካዊ ዝርዝሮችን እስካሟላ ድረስ ከተለያዩ OLTs ጋር መጠቀም ይቻላል.

    ጥ 5.ይችላልAX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USBONU በርካታ መሳሪያዎችን እና ተጠቃሚዎችን ይደግፋል?
    - አዎ፣ የ AX1800 WIFI6 4GE+WIFI+2USB ONU 4 Gigabit ወደቦች በርካታ መሳሪያዎች እንዲገናኙ ያስችላቸዋል።
    - ብዙ ተጠቃሚዎችን በተመሳሳይ ጊዜ መደገፍ ይችላል, ከፍተኛ ፍጥነት ያለው የበይነመረብ መዳረሻ እና ግንኙነት ያቀርባል.


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።