XGSPON AX3000 2.5G 4GE WIFI CATV 2USB ONU አምራች

አጭር መግለጫ፡-

CS61052R17C XGSPON ONU 1 CATV interface፣ 4 Gigabit network ports እና 1 2.5G network port እና 2 USB interfaces ያለው ሲሆን ይህም የኔትወርክ መሳሪያዎችን በቀላሉ ማስፋት ይችላል።CS61052R17C XGSPON ONU ከበርካታ ፕሮቶኮሎች እና ብራንዶች መሳሪያዎች ጋር ተኳሃኝ ነው፣ እና ከተጠቃሚዎች ነባር መሳሪያዎች ጋር ያለችግር ሊጣመር ይችላል።ባለሁለት ባንድ WIFI2.4G ፍጥነት 574Mbps ሊደርስ ይችላል፣ እና WIFI5.8G ፍጥነት 2402Mbps ይደርሳል።WIFI ምስጠራ፡ WEP-64/WEP-128/WPA/WPA2/WPA3።


  • ነጠላ መጠን፡ mm
  • የካርቶን መጠን: mm
  • የምርት ሞዴል፡-CS61052R17C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● XGSPON 2.5G+4G+WIFI+CATV+2USB የብሮድባንድ መዳረሻ መሳሪያ በተለይ ለFTTH እና ለሶስት ጊዜ ጨዋታ አገልግሎት ቋሚ የኔትወርክ ኦፕሬተሮችን ፍላጎት ለማሟላት ታስቦ የተሰራ ነው።

    ● XGSPON 2.5G+4G+WIFI+CATV+2USB ከፍተኛ አፈጻጸም ባለው ቺፕ መፍትሄ ላይ የተመሰረተ ነው፣የ XPON ባለሁለት ሞድ ቴክኖሎጂን ይደግፋል (EPON እና GPON)፣ የአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH አፕሊኬሽን ዳታ አገልግሎቶችን ያቀርባል እና የOAM/OMCI አስተዳደርን ይደግፋል።

    ● XGSPON 2.5G+4G+WIFI+CATV+2USB የንብርብር 2/ንብርብር 3 ተግባራትን ይደግፋል ለምሳሌIEEE802.11b/g/n/ac/ax WiFi 6 ቴክኖሎጂ፣ 4x4 MIMO በመጠቀም፣ ከፍተኛ መጠን እስከ3000Mbps

    ● XGSPON 2.5G+4G+WIFI+CATV+2USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● XGSPON 2.5G+4G+WIFI+CATV+2USB የተነደፉት በሪልቴክ ቺፕሴት 9617ሲ ነው።

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል

    CS62152R17C

    CS61152R17C

    CS62052R17C

    CS61052R17C

      

    ባህሪ

     2.5ጂ+4ጂ

     2CATV

     VOIP

     WIFI6

     2 ዩኤስቢ

             2.5ጂ+4ጂ

               CATV

               VOIP

               WIFI6

               2 ዩኤስቢ

             2.5ጂ+4ጂ

               2CATV

                WIFI6

                2 ዩኤስቢ

    2.5ጂ+4ጂ

              1CATV

               WIFI6

               2 ዩኤስቢ

    ONU ሞዴል

    CS60152R17C

    CS60052R17C

     

     

      

    ባህሪ

     2.5ጂ+4ጂ

     VOIP

     WIFI6

     2 ዩኤስቢ

     2.5ጂ+4ጂ

     WIFI6

     2 ዩኤስቢ

     

     

     

    ባህሪ

    XGSPON_ AX3000 2.5G+4GE+WIFI+CATV+2USB ONU CS61052R17C (3)

    >ድርብ ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    >የ GPON G.987/G.9807.1 እና IEEE 802.3av ደረጃዎችን ያክብሩ።

    >የ CATV በይነገጽን ለቪዲዮ አገልግሎት እና የርቀት መቆጣጠሪያን በ Major OLT ይደግፉ።

    >802.11 b/g/a/n/ac/ax፣ 802.11ax WIFI6(4x4MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    >NAT ን ይደግፉ ፣ የፋየርዎል ተግባር።

    >የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ።

    >የኃይል ማጥፋት ማንቂያ ተግባርን ይደግፉ ፣ለግንኙነት ችግር ፍለጋ ቀላል።

    >የVLAN ውቅረት ወደብ ሁነታን ይደግፉ።

    >የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ።

    >የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ።

    >መስመር PPPoE/IPoE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታን ይደግፉ።

    >IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ።

    >የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ።

    >የውሂብ ፓኬት ማጣሪያን በተለዋዋጭ ለማዋቀር ACL እና SNMP ን ይደግፉ።

    >ከታዋቂ OLTs (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL፣cdata፣HS፣samrl፣U2000...) ጋር ተኳሃኝ፣የOAM/OMCI አስተዳደርን ይደግፋል።

    XGSPON_ AX3000 2.5G+4GE+WIFI+CATV+2USB ONU CS61052R17C (5)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 0ጂ GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1270nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1577 nm

    ነጠላ ሁነታ, SC / APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-29dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 2~+8dBm

    የኦፕቲካል ኃይልን ከመጠን በላይ መጫን፡ - 8dBm(GPON)

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    1x10/100/1000M/2500Mbps አውቶማቲክ የኤተርኔት በይነገጾች ሙሉ/ግማሽ፣

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    Stamdard USB2.0፣ Stamdard USB3.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac/ax ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 3000Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    CATV በይነገጽ

    1xRF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-15dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥45dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 80dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    LED

    15 LED፣ PWR፣ LOSPON፣ INTERNET፣ LAN1፣LAN2፣LAN3፣LAN4፣2.4G፣5G፣WPS፣USB2.0/USB3.0፣2.5G LAN፣መደበኛ 1(CATV1)

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12V/1.5A

    የሃይል ፍጆታ

    <18 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    ኢንተርኔት

    On የመሳሪያው የንግድ ውቅር መደበኛ ሲሆን መብራቱ ይበራል።
    ጠፍቷል የመሳሪያው አገልግሎት ውቅረት ሲታገድ ብርሃኑ አይበራም.

    PWR

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN5

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    ዩኤስቢ

    On የዩኤስቢ መሣሪያ ግንኙነት ተገኝቷል
    ጠፍቷል ምንም የዩኤስቢ መሣሪያ አልተገኘም ወይም አልተገናኘም።

    መደበኛ

    (CATV)

    On የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -15dBm እና 2dBm መካከል ነው።
    ጠፍቷል የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -15dBm ያነሰ ነው።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል፣ CATV ወዘተ

    3e6c4309c351dfe71fc031ffd475af8

    የምርት ገጽታ

    ለ FTTH
    XGSPON_ AX3000 2.5G+4GE+WIFI+CATV+2USB ONU CS61052R17C (6)

    የማዘዣ መረጃ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XGSPON 2.5G+4GE+WIFI+CATV+2USB

     

    CS61052R17C

    4*10/100/1000M እና 1*10/100/1000/2500M የኔትወርክ ወደቦች፣ አብሮገነብ FWDM፣ 1 RF interfaces፣ 2 USB ports፣ 1 PON በይነገጽ፣ የWi-Fi ተግባርን ይደግፋል፣ AGCን፣ ፕላስቲክ ሼልን፣ ውጫዊን ይደግፋል። የኃይል አስማሚ

    መደበኛ የኃይል አስማሚ

    可选常规电源适配器配图

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።