XPON 1G1F+WIFI የምርት አቅራቢ አቅራቢ

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU ሞደም እንደ HGU ወይም SFU (Home Gateway Unit) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ተዘጋጅቷል።የFTTH አፕሊኬሽኑ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል፣ እና OLTን በEPON እና GPON ሁነታዎች መካከል በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።WIFI 2×2 MIMO ይቀበላል፣ ከፍተኛው ፍጥነት 300Mbps ሊደርስ ይችላል፣ እና አማካዩ 160Mbps ሊደርስ ይችላል።ለተጫዋቾች በጣም ጥሩ ምርጫ ነው.በGOOGLE መካከል በነፃነት መቀያየር እና የተለያዩ የሞባይል ጨዋታ መድረኮችን በነጻነት ማስገባት ይችላሉ።

የ ONU ተርሚናል የኔትወርክ አስተዳደርን አንድ ለማድረግ፣ የርቀት ጥፋት ምርመራን እና አቀማመጥን ለመገንዘብ እና የTR069 OMCI ትዕዛዞችን ለማውጣት ከኦኤልቲ ማዕከላዊ ቢሮ ጋር በጥምረት መጠቀም ይቻላል።SMTR OLT, UP2000, Huawei, ZTE, FiberHome, CDATA, VSOL, HSGQ, BDCOM, ወዘተ እና የጥገና ሥራን ይቀንሳል.እና ከTR369፣ TR098 እና ሌሎች ፕሮቶኮሎች እና ከወደፊቱ ስማርት ቤት ጋር ተኳሃኝ፣ ብልጥ የቤት ዕቃዎች የተጠበቁ ልዕለ አስተዳደር


  • ነጠላ መጠን:210X55X170ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:565x435x360 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል:CX20020R02C
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 1G1F+WIFI እንደ HGU (Home Gateway Unit) በተከላካይ FTTH መፍትሄዎች ተዘጋጅቷል፤የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 1G1F+WIFI በበሰለ እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ● 1G1F + WIFI የቻይና ቴሌኮም EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈጻጸም ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት, ቀላል አስተዳደር, ውቅር ተለዋዋጭነት እና አገልግሎት ጥሩ ጥራት (QoS) ዋስትና ይቀበላል.

    ● 1G1F+WIFI ነው ከIEEE802.11n STD ጋር የሚስማማ፣በ2x2 MIMO የሚቀበል፣ከፍተኛው እስከ 300Mbps.

    ● 1G1F+WIFI+ እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራል።

    ● 1G1F+WIFI+ የተዘጋጀው በሪልቴክ ቺፕሴት 9602C ነው።

    ባህሪ

    XPON 1G1F+WIFI CX20020R02C (2)

    >ድርብ ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    >GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን ይደግፋል።

    >802.11n WIFI (2x2 MIMO) ተግባርን ይደግፉ።

    >NAT ን ይደግፉ ፣ የፋየርዎል ተግባር።

    >የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ።

    >የVLAN ውቅረት ወደብ ሁነታን ይደግፉ።

    >የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ።

    >የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ።

    > መስመር PPPoE/IPoE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታን ይደግፉ።

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ።

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ።

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር።

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ።

    XPON 1G1F+WIFI CX20020R02C (3)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PONበይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ፡1310nሜትር;የታችኛው ተፋሰስ:1490 nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    1x10/100/1000Mbps እና 1x10/100Mbps ራስ-የሚለምደዉ የኤተርኔት በይነገጾች. ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n ጋር የሚስማማ

    የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.4835GHz

    MIMO ን ይደግፉ፣ እስከ 300Mbps ይመዝኑ

    2T2R,2 ውጫዊ አንቴና 5dBi

    ድጋፍ፡Mብዙ SSID

    ቻናል፡13

    የማስተካከያ አይነት፡ DSSS፣ CCK እና OFDM

    የኢኮዲንግ እቅድ፡ BPSK፣QPSK፣16QAM እና 64QAM

    LED

    7 LED፣ ለ WIFI ሁኔታ,WPS,PWR,ሎስ,PON,LAN1~LAN2

    የግፊት ቁልፍ

    4ለኃይል ማብራት/ማጥፋት ተግባር፣ ዳግም አስጀምር, WPS, WIFI

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን:0+50℃

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን:-40℃~+60

    እርጥበት: 10%90%(የማይጨመቅ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    ዲሲ 12 ቪ/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6W

    የተጣራ ክብደት

    <0.4kg

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ  መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    WIFI

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On መሣሪያው ተጎናጽፏል።
    ጠፍቷል መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን አይቀበሉምወይም በዝቅተኛ ምልክቶች.
    ጠፍቷል መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።
    ብልጭ ድርግም የሚል መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።
    ጠፍቷል የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።.

    LAN1~ LAN2

    On ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK).
    ብልጭ ድርግም የሚል ወደብ (LANx) መረጃ (ACT) መላክ ወይም መቀበል ነው።
    ጠፍቷል ወደብ (LANx) የግንኙነት ልዩነት ወይም አልተገናኘም።

    መተግበሪያ

    • የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ኦፊስ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)።

    • የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣IPTV።

    444fb48e3ee310de5f9118e20912e90

    የምርት ገጽታ

    XPON 1G1F+WIFI CX20020R02C 4
    XPON 1G1F+WIFI CX20020R02C

    የማዘዣ መረጃ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    1G1F+WIFI XPON

     CX20020R02C 1 * 10/100/1000M እና 1*10/100M የኤተርኔት በይነገጽ፣ 1 GPON በይነገጽ፣ የWi-Fi ተግባርን ይደግፋል፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    በየጥ

    ጥ1.1G1F+WIFI ምንድን ነው?
    መ: 1G1F+WIFI ለተለያዩ ፋይበር-ወደ-ቤት (FTTH) መፍትሄዎች የተነደፈ የቤት መግቢያ ክፍል (HGU) ነው።ተጠቃሚዎች የውሂብ አገልግሎቶችን እንዲደርሱ ያስችላቸዋል እና የአገልግሎት አቅራቢ ደረጃ FTTH መተግበሪያዎችን ያቀርባል።

    ጥ 2.1G1F+WIFI በምን ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው?
    መ: 1G1F+WIFI በ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው, እሱም በሳል, የተረጋጋ እና ወጪ ቆጣቢ ነው.ይህ ቴክኖሎጂ መሳሪያው ከ EPON OLT ወይም GPON OLT ጋር ሲገናኝ በራስ ሰር በEPON እና GPON ሁነታዎች መካከል እንዲቀያየር ያስችለዋል።

    ጥ3.የ1G1F+WIFI ጥቅሞች ምንድ ናቸው?
    መ: አንዳንድ የ 1G1F+WIFI ጥቅሞች የተለያዩ የ FTTH መፍትሄዎችን ለመደገፍ ያለውን ሁለገብነት፣ በተረጋገጠ የ XPON ቴክኖሎጂ አጠቃቀም ምክንያት አስተማማኝነት እና ወጪ ቆጣቢነትን ያካትታሉ።በተጨማሪም፣ በ EPON እና GPON ሁነታዎች መካከል የመቀያየር ችሎታው ለተለያዩ የአውታረ መረብ አካባቢዎች ተለዋዋጭነትን ይሰጣል።

    ጥ 4.አሁን ባለው የFTTH ማዋቀር 1G1F+WIFI መጠቀም ይቻላል?
    መ: አዎ፣ 1G1F+WIFI ከነባር FTTH ማዋቀር ጋር ተኳሃኝ ነው።ያለ ሰፊ ማሻሻያ ወደ EPON ወይም GPON አውታረ መረቦች ሊዋሃድ ይችላል, ይህም አሁን ያሉትን የፋይበር መሰረተ ልማቶችን ለማሻሻል ወይም ለማስፋት ምቹ አማራጭ ያደርገዋል.

    ጥ 5.1G1F+WIFI ለመኖሪያ እና ለአነስተኛ ቢሮ አካባቢዎች ተስማሚ ነው?
    መ: አዎ፣ 1G1F+WIFI አስተማማኝ፣ከፍተኛ ፍጥነት ያለው የውሂብ አገልግሎት ለሚፈልጉ የመኖሪያ እና አነስተኛ ቢሮ አካባቢዎች የተነደፈ ነው።በ HGU ተግባር እና የገመድ አልባ ግንኙነትን በ WIFI በኩል የማቅረብ ችሎታው ለቤት እና ለአነስተኛ ንግድ ተጠቃሚዎች ተስማሚ ነው።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።