XPON 2GE AC WIFI CATV ONU የምርት ማምረቻ አቅራቢ

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU 2*gigabit ports ባለሁለት ባንድ WIFI2.4&5.8G እና CATV፣የአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH አፕሊኬሽኖች የውሂብ እና የቪዲዮ አገልግሎት መዳረሻ ይሰጣሉ።CATV ከ AGC አውቶማቲክ ትርፍ እና እውነተኛ የ RF የተረጋጋ ውፅዓት ፣ WIFI ከ MESH ተግባር ጋር ፣ ሙሉ ቤትን የአውታረ መረብ ግንኙነትን ይደግፋል።ከOMCI የግል ፕሮቶኮል ተግባራት ከብዙ-አቅራቢ OLTs ጋር ተኳሃኝ፣ እሱም በተዛማጅ OLTs በኩል ሊደርስ እና ሊመራ ይችላል።ሕገ-ወጥ የ ONT ማወቂያን ይደግፉ ፣ በይነመረብን ይደግፉ ፣ IPTV ፣ CATV አገልግሎቶች የ ONT ወደቦችን እና ሌሎች ተግባራትን በራስ-ሰር ያስራሉ።ምርቶቻችን ከተሸጠበት ቀን ጀምሮ ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና ተሰጥቷቸዋል, እና ሶፍትዌሩ ለህይወት በነጻ ሊሻሻል ይችላል.


  • ነጠላ መጠን፡230x207x470 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:510x425x475 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX51020R07
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ● 2GE+AC WIFI+CATV እንደ HGU (Home Gateway Unit) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ተዘጋጅቷል።የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ እና የቪዲዮ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 2GE+AC WIFI+CATV በሳል እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT እና GPON OLT ሲደርሱ በራስ ሰር ወደ EPON ሁነታ ወይም GPON ሁነታ ሊቀየር ይችላል።

    ● 2GE+AC WIFI+CATV የ EPON ስታንዳርድ ቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን CTC3.0 እና የ GPON ስታንዳርድ ITU-TG.984.X ቴክኒካል አፈጻጸምን ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ቀላል አስተዳደር፣ የውቅረት መለዋወጥ እና ጥሩ የአገልግሎት ጥራት ዋስትናዎችን ይቀበላል።

    ● 2GE+AC WIFI+CATV የተዘጋጀው በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

    ባህሪ

    XPON 2GE AC WIFI CATV ONU CX51020R07C(3)

    > GPON እና EPON አውቶማቲክ ፍለጋን ይደግፋል

    > Rogue ONT ማወቂያን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር ሁነታ PPPOE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የኢንተርኔት፣ IPTV እና CATV አገልግሎቶችን በቀጥታ ከ ONT ወደቦች ጋር መያያዝ

    > ምናባዊ አገልጋይን፣ DMZ እና DDNSን፣ UPNPን ይደግፉ

    > በ MAC/IP/URL ላይ የተመሰረተ ማጣሪያን ይደግፉ

    > 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ እና ወደብ ማስተላለፍ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል እና DS-Liteን ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና ጥገናን ይደግፉ

    > የ CATV የርቀት አስተዳደርን ከ OLT ይደግፉ

    > የተቀናጀ የOAM የርቀት ውቅር እና የጥገና ተግባር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 2GE AC WIFI CATV ONU CX51020R07C(2)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    2 x 10/100/1000Mbps አውቶማቲክ የኤተርኔት በይነገጾች፣ ሙሉ/ግማሽ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    CATV በይነገጽ

    RF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-15dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥60dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 80dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    LED

    9 LED፣ ለ PWR፣ ሎስ፣ ፖን፣ LAN1፣ LAN2፣ 2.4G፣ 5.8G፣

    ማስጠንቀቂያ፣ መደበኛ(CATV)

    የግፊት ቁልፍ

    3 ቁልፍ ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር ፣ ዳግም አስጀምር ፣ WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.3 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    2.4ጂ

    On

    2.4G ዋይፋይ ወደላይ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    2.4G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    2.4 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል

    5.8ጂ

    On

    5G ዋይፋይ ወደላይ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    5G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    5 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN2

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    አስጠንቅቅ

    (CATV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -18dBm ያነሰ ነው።

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -18dBm እና 2dBm መካከል ነው።

    መደበኛ

    (CATV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -18dBm እና 2dBm መካከል ነው።

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -18dBm ያነሰ ነው።

    የመርሃግብር ንድፍ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ IPV፣ CATV ወዘተ

    አስድ

    የምርት ሥዕል

    XPON 2GE AC WIFI CATV ONU CX51020R07C (主图)
    XPON 2GE AC WIFI CATV ONU CX51020R07C(1)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON2GE ACዋይፋይCATVኦኤንዩ

     

    CX51020R07C

    2*10/100/1000M፣ 1 PON በይነገጽ፣ አብሮ የተሰራ FWDM፣ 1 RF interface፣ ድጋፍWIFI 5G&2.4G፣ ድጋፍCATVAGC, የፕላስቲክ መያዣ, የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    ገመድ አልባ LAN

    የኛን ፋየርዎል፣ UPnP እና RIP፣ ስለ ፋየርዎል ክፍል፣ አይፒ/ወደብ ማጣሪያን፣ ማክ ማጣሪያን፣ ወደብ ማስተላለፍን እና DMZ የት እንደሚዘጋጅ እንይ!

    ለአይፒ/ፖርት እና ማክ ማጣሪያ ውቅሮች፣ ይህ የአካባቢዎን አውታረ መረብ ለመጠበቅ ወይም ለመገደብ ይረዳል።

    3

    በየጥ

    ጥ1.የባለሁለት ባንድ WiFi እና CATV XPON ONU ዋና ዋና ባህሪያት ምንድናቸው?
    መ: XPON ONU ለከፍተኛ ፍጥነት የውሂብ ማስተላለፍ 2 Gigabit ወደቦች አሉት።
    - ባለሁለት ባንድ ዋይፋይ ተግባርን በ2.4GHz እና 5.8GHz ድግግሞሾችን ይደግፋል፣በጣም ጥሩ የገመድ አልባ የግንኙነት አማራጮችን ይሰጣል።
    - CATV ተግባር የ AGC አውቶማቲክ ትርፍ ቁጥጥርን ያካትታል እና ለታማኝ የቪዲዮ አገልግሎት ተደራሽነት የተረጋጋ የ RF ውፅዓት ያረጋግጣል።
    - ኦኤንዩ የሙሉ ቤት አውታረመረብ ግንኙነትን እውን ለማድረግ MESH ተግባርን ይደግፋል።

    ጥ 2.XPON ONU በአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH መተግበሪያዎች ውስጥ መጠቀም ይቻላል?
    መ፡ አዎ፣ XPON ONUs ለአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH (Fiber To The Home) አፕሊኬሽኖች የተነደፉ ናቸው፣ ይህም የውሂብ እና የቪዲዮ አገልግሎቶችን አስተማማኝ መዳረሻ ያቀርባል።

    ጥ3.XPON ONU ባለብዙ-አቅራቢ OLTን ይደግፋል?
    መ፡ አዎ፣ XPON ONU ከOMCI የባለቤትነት ፕሮቶኮል ተግባር ከብዙ-አቅራቢ OLT ጋር ተኳሃኝ ነው፣ይህም እንከን የለሽ አቅርቦት እና ተዛማጅ OLT አስተዳደርን ይፈቅዳል።

    ጥ 4.XPON ONU ምን ተጨማሪ ተግባራትን ይሰጣል?
    መ፡ XPON ONU ህገወጥ የ ONT ማግኘትን ይደግፋል፣ ይህም ያልተፈቀደ መዳረሻን በብቃት መከታተል እና መከላከል ይችላል።
    - እንዲሁም የ ONT ወደቦችን ለኢንተርኔት ፣ IPTV እና CATV አገልግሎቶች አውቶማቲክ ማሰርን ይደግፋል ፣ የማዋቀር እና የማዋቀር ሂደቱን ያቃልላል።

    ጥ 5.XPON ONU የቴክኒክ ድጋፍ አለው?
    መ: አዎ፣ የቴክኒክ ድጋፍ ለ XPON ONUs ይገኛል።ለማንኛውም ጥያቄዎች ወይም ለምርት ጭነት፣ ውቅረት ወይም መላ ፍለጋ ደንበኞች የአምራቹን ድጋፍ ቡድን ማነጋገር ይችላሉ።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።