XPON 2GE AC WIFI POTS ONU ONT አምራች ኩባንያ

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU 2 ጊጋቢት ወደቦች።ባለሁለት ባንድ WIFI2.4&5.8G፣ 2.4GHz ወይም 5.8GHz የክወና ድግግሞሽን በራስ ሰር መቀየር ይችላል።ከፍተኛው የ WIFI2.4 የአውታረ መረብ ፍጥነት 300Mbps ነው፣ እና አማካይ የአውታረ መረብ ፍጥነት 160Mbps ነው።ከፍተኛው የ WIFI5.8 የአውታረ መረብ ፍጥነት 1200Mbps ነው።ከ EPON OLT ጋር ሲገናኝ በራስ ሰር ወደ EPON ሁነታ ይቀየራል እና ከ GPON OLT ጋር ሲገናኝ በራስ-ሰር ወደ GPON ሁነታ ይቀየራል።ምናባዊ አገልጋይ ፣ DMZ ፣ DDNS ፣ UPNP እና ሌሎች ተግባራትን ይደግፉ።ከኩባንያችን የተገዙ ምርቶች ከተሸጠበት ቀን ጀምሮ ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና ተሰጥቷቸዋል, እና ለህይወት ነፃ የሶፍትዌር ማሻሻያዎች.

(ነጠላ መጠን: 230x207x470 ሚሜ የካርቶን መጠን: 510X425X475 ሚሜ) (የምርት ሞዴል: CX50120R07C)


የምርት ዝርዝር

የምርት መለያዎች

አጠቃላይ እይታ

● 2GE+AC WIFI+POTS እንደ HGU (Home Gateway Unit) በተለያዩ የFTTH መፍትሄዎች ተዘጋጅቷል።የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ እና የቪዲዮ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

● 2GE+AC WIFI+POTS በበሰለ እና የተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT እና GPON OLT ሲደርሱ በራስ ሰር ወደ EPON ሁነታ ወይም GPON ሁነታ ሊቀየር ይችላል።

● 2GE+AC WIFI+POTS የ EPON ስታንዳርድ ቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን CTC3.0 እና GPON Standard of ITU-TG.984.X ቴክኒካል አፈጻጸምን ለማሟላት ከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ቀላል አስተዳደር፣ የውቅረት መለዋወጥ እና ጥሩ የአገልግሎት ጥራት ዋስትናዎችን ይቀበላል።

● 2GE+AC WIFI+POTS የተዘጋጀው በሪልቴክ ቺፕሴት 9607ሲ ነው።

ባህሪ

XPON 2GE AC WIFI POTS ONU CX50120R07C(4)

> GPON እና EPON አውቶማቲክ ፍለጋን ይደግፋል

> Rogue ONT ማወቂያን ይደግፉ

> የድጋፍ መስመር ሁነታ PPPOE/DHCP/Static IP እና Bridge ድብልቅ ሁነታ

> የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

> የኢንተርኔት፣ የአይፒ ቲቪ እና የቪኦአይፒ አገልግሎቶችን በቀጥታ ከ ONT ወደቦች ጋር መያያዝ

> ምናባዊ አገልጋይን፣ DMZ እና DDNSን፣ UPNPን ይደግፉ

> በ MAC/IP/URL ላይ የተመሰረተ ማጣሪያን ይደግፉ

> ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

> 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

> የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ እና ወደብ ማስተላለፍ

> IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል እና DS-Liteን ይደግፉ

> የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

> የ TR069 የርቀት ውቅረት እና ጥገናን ይደግፉ

> የተቀናጀ የOAM የርቀት ውቅር እና የጥገና ተግባር

> ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome፣VSOL...) ጋር ተኳሃኝ

XPON 2GE AC WIFI POTS ONU CX50120R07C(2)

ዝርዝር መግለጫ

ቴክኒካዊ ንጥል

ዝርዝሮች

PON በይነገጽ

1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

SC / UPC አያያዥ

ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

የ LAN በይነገጽ

2 x 10/100/1000Mbps አውቶማቲክ የኤተርኔት በይነገጾች

ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

የ WIFI በይነገጽ

ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Mbps ፍጥነት

ድጋፍ: ባለብዙ SSID

TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

POTS ወደብ

RJ11

ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

LED

8 LED፣ ለ PWR፣ ሎስ፣ ፖን፣ LAN1፣ LAN2፣ 2.4G፣ 5.8G፣ FXS ሁኔታ

የግፊት ቁልፍ

3 ቁልፍ ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር ፣ ዳግም አስጀምር ፣ WPS

የአሠራር ሁኔታ

የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

የማከማቻ ሁኔታ

የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

ገቢ ኤሌክትሪክ

DC 12V/1A

የሃይል ፍጆታ

<6 ዋ

የተጣራ ክብደት

<0.3 ኪ.ግ

የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

አብራሪ መብራት

ሁኔታ

መግለጫ

2.4ጂ

On

2.4G ዋይፋይ ወደላይ

ብልጭ ድርግም የሚል

2.4G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

ጠፍቷል

2.4 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል

5.8ጂ

On

5G ዋይፋይ ወደላይ

ብልጭ ድርግም የሚል

5G WIFI ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

ጠፍቷል

5 ጂ ዋይፋይ ቀንሷል

PWR

On

መሣሪያው ተጎናጽፏል።

ጠፍቷል

መሣሪያው ተዘግቷል.

ሎስ

ብልጭ ድርግም የሚል

የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

ጠፍቷል

መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

PON

On

መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

ብልጭ ድርግም የሚል

መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

ጠፍቷል

የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

LAN1~LAN2

On

ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

ብልጭ ድርግም የሚል

ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

ጠፍቷል

ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

ኤፍ.ኤስ.ኤስ

On

ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።

ብልጭ ድርግም የሚል

ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.

ጠፍቷል

የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

የመርሃግብር ንድፍ

● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት፣ አይፒቪ፣ ቪኦዲ፣ የቪዲዮ ክትትል

አስድ

የምርት ሥዕል

XPON 2GE AC WIFI POTS ONU CX50120R07C (主图)
XPON 2GE AC WIFI POTS ONU CX50120R07C(4)

መረጃን ማዘዝ

የምርት ስም

የምርት ሞዴል

መግለጫዎች

XPON2GE ACዋይፋይPOTS ኦኤንዩ

CX50120R07C

2* 10/100/1000M፣ 1 PON በይነገጽ፣RJ11በይነገጽ ፣ ድጋፍ WIFI 5G&2.4G, የፕላስቲክ መያዣ, የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

ገመድ አልባ LAN

ፈርምዌርን ከገጽዬ ላይ የት እንዳሻሻልኩት እንይ!

የጽኑዌር ማሻሻያ፡ ክዋኔው ፈርምዌርን ወደ አዲሱ ስሪት ማሻሻል ያስችላል።ሶፍትዌሩን ለመምረጥ "ፋይል ምረጥ" የሚለውን ቁልፍ ጠቅ ያድርጉ እና ለማዘመን "አሻሽል" የሚለውን ቁልፍ ጠቅ ያድርጉ.

ማሳሰቢያ: በማሻሻያ ሂደቱ ወቅት, እባክዎ መሳሪያውን አያጥፉት .አለበለዚያ ስርዓቱ እንዲሰበር ያደርገዋል.

አስድ

በየጥ

ጥ1.ከWIFI2.4 ጋር ያለው የ XPON ONU የአውታረ መረብ ፍጥነት ምን ያህል ነው?
መ: XPON ONU ከWIFI2.4 ጋር ከፍተኛውን የኔትወርክ ፍጥነት 300Mbps እና አማካይ የኔትወርክ ፍጥነት 160Mbps ይደግፋል።

ጥ 2.በ XPON ONU ላይ የWIFI5.8 የአውታረ መረብ ፍጥነት ስንት ነው?
መ: XPON ONU ከ WIFI5.8 ጋር ከፍተኛውን የ 1200Mbps የአውታረ መረብ ፍጥነት ያቀርባል።

ጥ3.XPON ONU የክወና ድግግሞሹን (2.4GHz እና 5.8GHz) በራስ ሰር መቀየር ይችላል?
መ: አዎ፣ XPON ONU በራስ ሰር በ2.4GHz እና 5.8GHz የክወና ድግግሞሽ መካከል መቀያየር ይችላል።

ጥ 4.XPON ONU በራስ-ሰር በEPON እና GPON ሁነታዎች መካከል መቀያየር ይችላል?
መ: አዎ፣ XPON ONU ከEPON OLT ጋር ሲገናኝ በራስ ሰር ወደ EPON ሁነታ ይቀየራል።እንዲሁም ከ GPON OLT ጋር ሲገናኝ በራስ ሰር ወደ GPON ሁነታ ይቀየራል።

ጥ 5.XPON ONU ምን ተጨማሪ ተግባራትን ይደግፋል?
መ: XPON ONU እንደ ቨርቹዋል ሰርቨር፣ DMZ፣ DDNS፣ UPnP፣ ወዘተ የመሳሰሉ የተለያዩ ተግባራትን ይደግፋል።ይህ የተሻሻለ የአውታረ መረብ አስተዳደር እና የማበጀት አማራጮችን ይፈቅዳል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።