XPON 1G3F WIFI POTs ONU ONT አምራች

አጭር መግለጫ፡-

1 Gigabit port፣ 3 100M ports plus POTS እንደ HGU (Home Gateway Unit) የተነደፉ ለተለያዩ FTTH መፍትሄዎች፣ ከፍተኛ አፈጻጸም ያላቸውን ዝቅተኛ ሃይል ቺፖችን በመጠቀም የአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH መተግበሪያ ዳታ አገልግሎቶችን ማግኘት ይችላሉ።XPON ONU ከIEEE802.11n መስፈርት ጋር የሚስማማ፣ 2×2 MIMO ይቀበላል፣ እና ከፍተኛው ፍጥነት 300Mbps ሊደርስ ይችላል።እንደ ITU-T G984.x እና IEEE802.3ah ያሉ ቴክኒካዊ ዝርዝሮችን ሙሉ በሙሉ ያሟላል።እና ምርቶቻችን ከተሸጠበት ቀን ጀምሮ ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና ሊሰጣቸው ይችላል, እና ሶፍትዌሩ ለህይወት በነጻ ሊሻሻል ይችላል.


  • ነጠላ መጠን፡210x55x170 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:565x435x370 ሚሜ
  • የምርት ሞዴል፡-ZX20140Z127
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ●1G3F+WIFI+POTs እንደ HGU(Home Gateway Unit)በማስተላለፊያ ውሂብ የተነደፈ FTTH መፍትሄዎች;የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ● 1G3F+WIFI+POTs በበሰለ እና በተረጋጋ፣በዋጋ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ● 1G3F + WIFI + POTs ከፍተኛ አስተማማኝነት, ቀላል አስተዳደር, የውቅረት ተለዋዋጭነት እና ጥሩ ጥራት ያለው አገልግሎት (QoS) የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁል ቴክኒካዊ አፈፃፀምን ለማሟላት ዋስትና ይሰጣል.

    ● 1G3F+WIFI+POTs ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራል፣በ2x2MIMO ይቀበላል፣ከፍተኛው ፍጥነት እስከ 300Mbps።

    ● 1G3F+WIFI+POTs እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራል።

    ● 1G3F+WIFI+POTs የተነደፈው በZTE ቺፕ ስብስብ 279127 ነው።

    ባህሪ

    XPON 1G3F WIFI POTS ONU ZX21040Z127(1)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን ይደግፋል

    > ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    > በPOTs ላይ ከGR-909 ጋር የተጣጣመ የመስመር ሙከራ

    > 802.11n WIFI (2x2 MIMO) ተግባርን ይደግፉ

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 1G3F WIFI POTS ONU ZX21040Z127(3)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 ኢ/ጂፒኦን ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-28dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0.5~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    1x10/100/1000Mbps እና 3x10/100Mbps auto adaptive Ethernet interfaces።ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n ጋር የሚስማማ

    የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.4835GHz

    MIMO ን ይደግፉ፣ እስከ 300Mbps ይመዝኑ

    2T2R,2 ውጫዊ አንቴና 5dBi

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    ቻናል፡13

    የማስተካከያ አይነት፡ DSSS፣ CCK እና OFDM

    የኢኮዲንግ እቅድ፡ BPSK፣QPSK፣16QAM እና 64QAM

    POTS ወደብ

    RJ11

    ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

    ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

    LED

    10 LED፣ ለ WIFI ሁኔታ፣ WPS፣ PWR፣ ሎስ፣ ፖን፣ LAN1 ~ LAN4፣ FXS

    የግፊት ቁልፍ

    3, ለኃይል ማብራት / ማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል

    የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    On

    ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.

    ጠፍቷል

    የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ VoIP ወዘተ

    1

    የምርት ገጽታ

    XPON 1G3F WIFI POTS ONU ZX21040Z127(主图)
    XPON 1G3F WIFI POTS ONU ZX21040Z127(4)

    መረጃን ማዘዝ

    የምርት ስም

    የምርት ሞዴል

    መግለጫዎች

    XPON 1G3F WIFI ፖትስ ONU

    ZX20140Z127

    1 * 10/100/1000M እና 3*10/100M የኤተርኔት በይነገጽ፣ 1 PON በይነገጽ፣ 1 POTS በይነገጽ፣ የWi-Fi ተግባርን ይደግፋል፣ የፕላስቲክ መያዣ፣ የውጭ የኃይል አቅርቦት አስማሚ

    የአንዳንድ ONU LANs LEDs ለምን እንደሚጠፉ ያውቃሉ?

    (1) የኔትወርክ ገመድ ተጎድቷል ወይም ግንኙነቱ የላላ ነው።

    (2) የኬብል አይነት ስህተቶች.

    (3) ረጅም መስመሮች ከሚፈቀደው ክልል ውጭ።

    በየጥ

    Q1፡ የ1 ጊጋቢት ወደብ፣ 3 100M ወደቦች እና POTS በHGU (Home Gateway Unit) ውስጥ ያለው ዓላማ ምንድን ነው?
    መ1፡ አንድ ጊጋቢት ወደብ፣ ሶስት 100M ወደቦች እና POTS በHGU ውስጥ የተነደፉት የአገልግሎት አቅራቢ-ደረጃ FTTH መተግበሪያ ውሂብ አገልግሎቶችን ተደራሽ ለማድረግ ነው።እነዚህ ወደቦች የተለያዩ የ FTTH መፍትሄዎችን ይደግፋሉ እና የተለያዩ መሳሪያዎችን ከአውታረ መረቡ ጋር ለማገናኘት አስፈላጊ ናቸው.

    Q2፡ በ XPON ONU የሚደገፈው ከፍተኛው መጠን ስንት ነው?
    A2፡ XPON ONU የIEEE802.11n መስፈርትን ይከተላል፣ 2x2 MIMO ቴክኖሎጂን ይቀበላል፣ እና ከፍተኛው ፍጥነት 300Mbps ሊደርስ ይችላል።ይህ ባለከፍተኛ ፍጥነት ግንኙነት በኔትወርኩ ውስጥ ቀልጣፋ እና እንከን የለሽ የውሂብ ዝውውርን ያረጋግጣል።

    Q3: XPON ONU የኢንዱስትሪ ደረጃዎችን ያሟላል?
    A3: አዎ፣ XPON ONU እንደ ITU-T G984.x እና IEEE802.3ah ያሉ ቴክኒካዊ ዝርዝሮችን ሙሉ በሙሉ ያሟላል።እነዚህ መመዘኛዎች ከሌሎች የአውታረ መረብ መሳሪያዎች ጋር አብሮ መስራት እና ተኳሃኝነትን ያረጋግጣሉ፣ በዚህም ጠንካራ እና አስተማማኝ የአውታረ መረብ መሠረተ ልማት ዋስትና ይሰጣሉ።

    Q4: የምርቱ የዋስትና ጊዜ ምንድን ነው?
    A4: ምርቶቻችን ከተሸጡበት ቀን ጀምሮ ለ 1-3 ዓመታት ዋስትና ተሰጥቷቸዋል.ይህ የዋስትና ጊዜ የደንበኞችን እርካታ ያረጋግጣል እና በመደበኛ አጠቃቀም ወቅት ከማንኛውም የማኑፋክቸሪንግ ጉድለት ወይም ብልሽት ዋስትና ይሰጣል።

    Q5፡ የምርቱ ሶፍትዌር በየጊዜው ይዘምናል?
    መ 5፡ አዎ፣ አፈጻጸምን፣ ደህንነትን እና ተኳኋኝነትን ለማሻሻል ምርቶቻችን በመደበኛነት የሶፍትዌር ማሻሻያዎችን ይቀበላሉ።እነዚህ ዝማኔዎች ለስላሳ እና አስተማማኝ የተጠቃሚ ተሞክሮ ለማረጋገጥ ወሳኝ ናቸው፣ እና ለደንበኞቻችን የቅርብ ጊዜ የሶፍትዌር እድገቶችን ለማቅረብ እንተጋለን።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።