XPON 4GE AC WIFI CATV POTS USB ONU/ONT አምራቾች አቅራቢዎች

አጭር መግለጫ፡-

XPON ONU ባለ 4 ጊጋቢት ወደቦች፣ ባለሁለት ባንድ WIFI2.4/5.8GHz የታጠቁ ነው።የEPON እና GPON መዳረሻን ይደግፋል።ONU የ OLT ሁነታን (EPON ወይም GPON) በማእከላዊ ጽሕፈት ቤት በራስ ሰር መለየት እና ማስማማት EPON ወይም GPON መድረስ ይችላል።የመሳሪያዎቹ ተግባራቶች እና የአፈፃፀም አመልካቾች ከ ITU-T እና IEEE አግባብነት ያላቸው ምክሮች, ተዛማጅ ዓለም አቀፍ ደረጃዎች እና የኢንዱስትሪ ቴክኒካዊ ዝርዝሮች ጋር የተጣጣሙ እና ከዋናው ኦኤልቲ (አካባቢያዊ ተርሚናል) እና ሌሎች ተግባራት ጋር ይጣጣማሉ.የድር ማኔጅመንት የመግቢያ ማረጋገጫ ኮዶችን ይደግፋል፣ እና ለመጀመሪያ ጊዜ መግቢያ የይለፍ ቃሎችን ለመቀየር ይጠይቃል፣ ባለ ሁለት ደረጃ የተጠቃሚ አስተዳደርን፣ ሱፐር ተጠቃሚዎችን እና ተራ ተጠቃሚዎችን ይደግፋል፣ እና ZTE እና RTL ኦፕሬሽን መገናኛዎችን አንድ ያደርጋል።CATV ተግባር የ XGSPON አካባቢን ይደግፋል።


  • ነጠላ መጠን፡262 * 226 * 40 ሚሜ
  • የካርቶን መጠን:545 * 420 * 475 ሚ.ሜ
  • የምርት ሞዴል፡-CX51141Z28S
  • የምርት ዝርዝር

    የምርት መለያዎች

    አጠቃላይ እይታ

    ●4GE+WIFI+CATV+POTs+USB እንደ HGU (Home Gateway Unit) በማስተላለፍ መረጃ FTTH መፍትሄዎች;የአገልግሎት አቅራቢ-ክፍል FTTH መተግበሪያ የውሂብ አገልግሎት መዳረሻን ይሰጣል።

    ●4GE+WIFI+CATV+POTs+USB በበሰለ እና በተረጋጋ፣ ወጪ ቆጣቢ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረቱ ናቸው።ወደ EPON OLT ወይም GPON OLT ሲደርስ በEPON እና GPON ሁነታ በራስ-ሰር መቀየር ይችላል።

    ●4GE+WIFI+CATV+POTs+USB ከፍተኛ ተዓማኒነት፣ቀላል አስተዳደር፣የውቅረት ተለዋዋጭነት እና ጥሩ ጥራት ያለው አገልግሎት (QoS) የቻይና ቴሌኮሙኒኬሽን EPON CTC3.0 ሞጁሉን ቴክኒካዊ አፈጻጸም ለማሟላት ዋስትና ይሰጣል።

    ● 4GE+WIFI+CATV+POTs+USB ከIEEE802.11n STD ጋር ያከብራሉ፣በ4x4 MIMO የሚቀበሉ፣ከፍተኛው እስከ 1200Mbps.

    ● 4GE+WIFI+CATV+POTs+USB እንደ ITU-T G.984.x እና IEEE802.3ah ካሉ የቴክኒክ ደንቦች ጋር ሙሉ በሙሉ ያከብራሉ።

    ● 4G+WIFI+CATV+POTs+USB የተነደፉት በZTE ቺፕ ስብስብ 279128S ነው።

    የምርት ባህሪ እና ሞዴል ዝርዝር

    ONU ሞዴል

    CX51141Z28S

    CX51041Z28S

    CX50141Z28S

    CX50041Z28S

      

    ባህሪ

    4ጂ

    CATV

    VOIP

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    CATV

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    VOIP

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    4ጂ

    2.4/5GWIFI

    ዩኤስቢ

    ባህሪ

    XPON 4GE AC WIFI POTS CATV USB ONU CX51141Z28S (4)

    > ባለሁለት ሁነታን ይደግፋል (GPON/EPON OLT መድረስ ይችላል)።

    > GPON G.984/G.988 ደረጃዎችን እና IEEE802.3ah ይደግፋል።

    > የ CATV በይነገጽን ለቪዲዮ አገልግሎት እና የርቀት መቆጣጠሪያን በ Major OLT ይደግፉ

    > ለቪኦአይፒ አገልግሎት የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    > በPOTS ላይ ከGR-909 ጋር የተዋሃደ የመስመር ሙከራን ያከብራል።

    > 802.11 b/g/n፣ 802.11ac WIFI(4x4 MIMO) ተግባርን እና ባለብዙ SSIDን ይደግፉ።

    > የድጋፍ NAT, ፋየርዎል ተግባር.

    > የድጋፍ ፍሰት እና አውሎ ነፋስ ቁጥጥር ፣ ሉፕ ማወቂያ ፣ ወደብ ማስተላለፍ እና ሉፕ ፈልግ

    > የVLAN ውቅር ወደብ ሁነታን ይደግፉ

    > የ LAN IP እና DHCP አገልጋይ ውቅርን ይደግፉ

    > የ TR069 የርቀት ውቅረት እና የድር አስተዳደርን ይደግፉ

    > የድጋፍ መስመር PPPOE/IPOE/DHCP/Static IP and Bridge ድብልቅ ሁነታ

    > IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ይደግፉ

    > የ IGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪን ይደግፉ

    > ከIEEE802.3ah መስፈርት ጋር በማክበር

    > ከታዋቂ OLT (HW፣ ZTE፣ FiberHome...) ጋር ተኳሃኝ

    XPON 4GE AC WIFI POTS CATV USB ONU CX51141Z28S (3)

    ዝርዝር መግለጫ

    ቴክኒካዊ ንጥል

    ዝርዝሮች

    PON በይነገጽ

    1 G/EPON ወደብ(EPON PX20+ እና GPON ክፍል B+)

    ወደላይ: 1310nm;የታችኛው ተፋሰስ: 1490nm

    SC/APC አያያዥ

    ትብነት መቀበል፡ ≤-27dBm

    የኦፕቲካል ሃይል ማስተላለፊያ፡ 0~+4dBm

    የማስተላለፊያ ርቀት: 20 ኪ.ሜ

    የ LAN በይነገጽ

    4 x 10/100/1000Mbps ራስ-አስማሚ የኤተርኔት በይነገጾች

    ሙሉ/ግማሽ ፣ RJ45 አያያዥ

    የዩኤስቢ በይነገጽ

    መደበኛ USB2.0

    የ WIFI በይነገጽ

    ከIEEE802.11b/g/n/ac ጋር የሚስማማ

    2.4GHz የክወና ድግግሞሽ: 2.400-2.483GHz

    5.0GHz የክወና ድግግሞሽ: 5.150-5.825GHz

    4*4MIMO፣ 5dBi ውጫዊ አንቴና ይደግፉ፣ እስከ 867Mbps ፍጥነት

    ድጋፍ: ባለብዙ SSID

    TX ሃይል፡ 11n--22dBm/11ac--24dBm

    CATV በይነገጽ

    RF፣ የጨረር ሃይል፡ +2~-15dBm

    የኦፕቲካል ነጸብራቅ መጥፋት: ≥45dB

    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት: 1550± 10nm

    የ RF ድግግሞሽ ክልል: 47 ~ 1000 ሜኸ, የ RF ውፅዓት መከላከያ: 75Ω

    የ RF የውጤት ደረጃ፡≥ 80dBuV(-7dBm የጨረር ግብዓት)

    AGC ክልል፡ +2~-7dBm/-4~-13dBm/-5~-14dBm

    MER፡ ≥32dB(-14dBm የጨረር ግብዓት)፣ >35(-10ዲቢኤም)

    POTS ወደብ

    RJ11

    ከፍተኛው 1 ኪሜ ርቀት

    ሚዛናዊ ቀለበት፣ 50V RMS

    LED

    12 LED፣ PWR፣ LOS፣PON፣ LAN1~LAN4፣ 5G፣2.4G፣ መደበኛ (CATV)፣ ኤፍክስኤስ

    የግፊት ቁልፍ

    4, ለማብራት / ለማጥፋት ተግባር, ዳግም አስጀምር, WPS, WIFI

    የአሠራር ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡ 0℃~+50℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    የማከማቻ ሁኔታ

    የሙቀት መጠን፡-40℃~+60℃

    እርጥበት: 10% ~ 90% (የማይቀዘቅዝ)

    ገቢ ኤሌክትሪክ

    DC 12V/1A

    የሃይል ፍጆታ

    <6 ዋ

    የተጣራ ክብደት

    <0.4 ኪ.ግ

    የፓነል መብራቶች እና መግቢያ

    አብራሪ መብራት

    ሁኔታ

    መግለጫ

    ዋይፋይ

    On

    የWIFI በይነገጽ ተነስቷል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    የWIFI በይነገጽ ጠፍቷል።

    WPS

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የWIFI በይነገጽ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ግንኙነት እየፈጠረ ነው።

    ጠፍቷል

    የ WIFI በይነገጽ ደህንነቱ የተጠበቀ ግንኙነት አይፈጥርም።

    PWR

    On

    መሣሪያው ተጎናጽፏል።

    ጠፍቷል

    መሣሪያው ተዘግቷል.

    ሎስ

    ብልጭ ድርግም የሚል

    የመሳሪያው መጠኖች የኦፕቲካል ምልክቶችን ወይም ዝቅተኛ ምልክቶችን አይቀበሉም.

    ጠፍቷል

    መሣሪያው የጨረር ምልክት ተቀብሏል.

    PON

    On

    መሣሪያው ወደ PON ስርዓት ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    መሣሪያው የ PON ስርዓቱን እየመዘገበ ነው።

    ጠፍቷል

    የመሳሪያው ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    LAN1~LAN4

    On

    ወደብ (LANx) በትክክል ተገናኝቷል (LINK)።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ወደብ (LANx) ውሂብ (ACT) እየላከ ወይም/እና እየተቀበለ ነው።

    ጠፍቷል

    ወደብ (LANx) ግንኙነት ልዩ ወይም አልተገናኘም።

    ኤፍ.ኤስ.ኤስ

    On

    ስልክ ወደ SIP አገልጋይ ተመዝግቧል።

    ብልጭ ድርግም የሚል

    ስልክ ተመዝግቧል እና የውሂብ ማስተላለፍ (ACT) አለው.

    ጠፍቷል

    የስልክ ምዝገባ ትክክል አይደለም።

    መደበኛ

    (CATV)

    On

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል በ -15dBm እና 2dBm መካከል ነው።

    ጠፍቷል

    የግቤት ኦፕቲካል ሃይል ከ 2dBm በላይ ወይም ከ -15dBm ያነሰ ነው።

    መተግበሪያ

    ● የተለመደው መፍትሄ፡ FTTO(ቢሮ)፣ FTTB(ግንባታ)፣ FTTH(ቤት)

    ● የተለመደ አገልግሎት፡ ብሮድባንድ የበይነመረብ መዳረሻ፣ IPTV፣ VOD፣ የቪዲዮ ክትትል፣ CATV፣ VoIP ወዘተ

    1

    የምርት ገጽታ

    XPON 4GE AC WIFI POTS CATV USB ONU CX51141Z28S(1)
    XPON 4GE AC WIFI POTS CATV USB ONU CX51141Z28S(主图))

    የምርት ጥቅም

    » XPON 4GE AC WIFI POT USB ONU በበሰለ እና በተረጋጋ የ XPON ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ የቅርብ ጊዜውን 4G፣ WIFI፣ POT እና USB ቴክኖሎጂን ይቀበላል፣ አፈፃፀሙን ሳይቀንስ ወጪ ቆጣቢነትን ያረጋግጣል።ይህ ሁለገብ መሳሪያ በቀላሉ በEPON እና GPON ሁነታዎች መካከል ይቀያይራል፣ ይህም ከEPON OLT ወይም GPON OLT ጋር በቀላሉ እንዲዋሃድ ያስችላል።

    » XPON 4GE AC WIFI POT USB ONU እጅግ በጣም ጥሩ የአገልግሎት ጥራት (QoS) ዋስትና በከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ቀላል አስተዳደር እና የውቅረት ተጣጣፊነት ይሰጣል።ይህ በሁሉም የመስመር ላይ እንቅስቃሴዎችዎ ውስጥ ያልተቋረጠ የውሂብ ግንኙነት እና ጥሩ አፈፃፀም እንዳለዎት ያረጋግጣል።

    » የመሳሪያው 4ጂ አቅም ፈጣን የሞባይል ዳታ መዳረሻን ያስችላል፣ይህም አስተማማኝ የሞባይል ኢንተርኔት ግንኙነት ለሚያስፈልጋቸው ተጠቃሚዎች ተስማሚ ነው።አብሮገነብ የWIFI ተግባር ገመድ አልባ መሳሪያዎችን ከአውታረ መረብዎ ጋር በቀላሉ እንዲያገናኙ ይፈቅድልዎታል፣ ይህም በቤትዎ እና በቢሮዎ ውስጥ ሁሉ እንከን የለሽ የበይነመረብ አገልግሎት ይሰጣል።

    » በተጨማሪም XPON 4GE AC WIFI POTs USB ONU በፖት እና ዩኤስቢ ወደቦች የተገጠመለት ሲሆን ይህም ተግባሩን የበለጠ ያሰፋል።የPOT ወደብ የአናሎግ ስልክን ለድምጽ ግንኙነት እንዲያገናኙ ያስችልዎታል፣ የዩኤስቢ ወደብ ግን ፋይሎችን ከተኳኋኝ መሳሪያዎች ጋር ለመገናኘት እና ለማጋራት ምቹ መንገድ ይሰጣል።

    በየጥ

    Q1፡ በ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G የሚጠቀመው የኔትወርክ ቴክኖሎጂ ምንድነው?
    A1፡ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G 4×4 MIMO ሽቦ አልባ አውታር ቴክኖሎጂን ተቀብሏል።

    Q2፡ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን የግንኙነት አማራጮች አሉት?
    A2፡ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከ CATV ወደብ፣ ከኬብል ቲቪ በይነገጽ የቪዲዮ አገልግሎት ጋር መገናኘት ይችላል፣ እና OLT ONU ን በርቀት መቆጣጠር ይችላል።የ ONU መረጃን ለማንበብ የዩኤስቢ በይነገጽም አለው።

    Q3: XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን መስፈርት አሟልቷል?
    A3: XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G GPON G.984/G988 እና IEEE802.3ah እና ሌሎች መመዘኛዎችን ያከብራል።

    Q4: XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂው OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው?
    A4: አዎ፣ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂ የ OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው።

    Q5፡ የ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G የተለያዩ የወደብ ተግባራት ምንድናቸው?
    A5: የ ETH WAN ወደብ እንደ ራውተር, LAN1 ወደብ እንደ አፕሊኬሽን ወደብ እና ሌሎች ወደቦች ከተርሚናል ጋር ለመገናኘት እንደ የአሁኑ አገናኝ ወደብ ሊያገለግሉ ይችላሉ.

    በየጥ

    Q1፡ በ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G የሚጠቀመው የኔትወርክ ቴክኖሎጂ ምንድነው?
    A1፡ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G 4×4 MIMO ሽቦ አልባ አውታር ቴክኖሎጂን ተቀብሏል።

    Q2፡ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን የግንኙነት አማራጮች አሉት?
    A2፡ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከ CATV ወደብ፣ ከኬብል ቲቪ በይነገጽ የቪዲዮ አገልግሎት ጋር መገናኘት ይችላል፣ እና OLT ONU ን በርቀት መቆጣጠር ይችላል።የ ONU መረጃን ለማንበብ የዩኤስቢ በይነገጽም አለው።

    Q3: XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ምን መስፈርት አሟልቷል?
    A3: XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G GPON G.984/G988 እና IEEE802.3ah እና ሌሎች መመዘኛዎችን ያከብራል።

    Q4: XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂው OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው?
    A4: አዎ፣ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G ከታዋቂ የ OLT ማዕከላዊ ቢሮ ጋር ተኳሃኝ ነው።

    Q5፡ የ XPON ONU ባለሁለት ባንድ WIFI 2.4/5.8G የተለያዩ የወደብ ተግባራት ምንድናቸው?
    A5: የ ETH WAN ወደብ እንደ ራውተር, LAN1 ወደብ እንደ አፕሊኬሽን ወደብ እና ሌሎች ወደቦች ከተርሚናል ጋር ለመገናኘት እንደ የአሁኑ አገናኝ ወደብ ሊያገለግሉ ይችላሉ.


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • ተዛማጅ ምርቶች

    ለጋዜጣችን ይመዝገቡ

    ስለ ምርቶቻችን ወይም የዋጋ ዝርዝር ጥያቄዎች እባክዎን ኢሜልዎን ለእኛ ይተዉልን እና በ24 ሰዓታት ውስጥ እንገናኛለን።